Kweli Urais siyo mchezo: Magufuli amezeeka aisee!!!

Kweli Urais siyo mchezo: Magufuli amezeeka aisee!!!

Huyu jamaa tatzo sio Urais.....

Tatizo anaonekana ana stress sana ama atakua ni mgonjwa mgonjwa pia anaonekana kuna kijiba cha moyo kinamkondesha..

Inaonekana huwa ni mtu wa kuchukia chukia tu na hasira au kufoka foka ndo mana unaona anazidi kuchoka...

Yani inaonekana kuna kitu kinamiss......apunguze kujifanya mjuaji na kucomplicate mambo.

Kwani je ndo Rais wa kwanza walikuepo na wakapita....

Ukimcheki sasa hivi na alivokua Waziri utasema uwaziri mzuri kuliko urais....

Sema nini adui muombee njaaa...ngoja azidi kuchoka ili adhoofu mpaka 2020 awe amekufa kabisa au too weak to campaign!

Thank You.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo nilikuwa namuangalia Ngosha alipokuwa akiongea na wawakilishi wa vyama vya wafanyakazi, Kweli mzee Kazeeka ghafla. Ile nuru aliyoipata baada ya miezi michache ya kuingia magogoni imepotea, Ngosha kawa mzee aisee!.

Nimeangalia kichwa chake kile, Japo kina Kauarazo ka asili kule juu, lakini leo nimeona hata zile nywele za pembeni japo kaziparuza, lakini Mvi zinaonekana waziwazi!. Kimoyomoyo nikasema yeees, sasa dozi inaingia kisawasawa!.Uraisi umemzeesha aisee. Kweli kazi ya Uraisi siyo mchezo!.

Lakini nikawa naangalia, nikastuka Ngosha anaposema kuwaonea huruma wafanyakazi kwa kuishangaa ile sheria ya kikokotowo!, Lakini nikajiuliza, SI NI YEYE NDIYE ALIYEITIA SAINI ILI IWE SHERIA AU AMESAHAU?, Wakati natafakari hilo nikagundua kuwa Wazee huwa wana kawaida ya kusahausahau!!

Anyway pamoja na hayo: Kusimamisha utekelezaji wa sheria iliyokwisha sainiwa kwa kauli ya raisi siyo kinga thabiti juu ya masilahi ya mfanyakazi, Wafanyakazi tunataka hiyo sheria irudishwe bungeni Itenguliwe kwanza halafu ndo tukae upya wadau tutengeneze sheria nyingine!. Sidhani kama Raisi ana mamlaka ya kusitisha utekelezwaji wa sheria fulani hadi tarehe fulani ya mwaka 2023, la sivyo huu huenda ni mtego wa kisiasa wa kusubiri uchaguzi wa serikali za mitaa wa mwaka kesho na ule uchaguzi mkuu wa mwaka 2020 upite halafu serikali iendelee kumkamua mfanyakazi kupitia sheria hiyohiyo Waliyoitunga, kuipitisha na kuisaini, Halafu leo wanajifanya KUIKANA LAKINI HAWATAKI KUIFUTA!

Wafanyakazi wameipokea gesture ya mheshimiwa raisi, lakini wanasema kuwa bado haitoshi, kusitishwa utekelezaji wa sheria haimaanishi kuwa sheria hiyo imeondoka. Maana yake ikitokea wakashindwa kuelewana na serikali katika mazungumzo basi hiyo sheria kandamizi bado iko palepale inasubiri kuwanyonga!,

Maana kama sheria imetungwa na serikali, Ikapitishwa kwa kura za wingi za ndiyo na wabunge wa chama kinachounda serikali, kama ilijadiriwa kwenye kikao cha baraza la mawaziri ambacho raisi ni mwenyekiti kisha Ikasainiwa na Raisi huyohuyo ambaye leo "anawaonea huruma wafanyakazi kuwa hiyo sheria ni mbaya" Je ni ipi guarantee kuwa Usitishwaji wa utekelezaji wa hiyo sheria una nia njema kutoka upande wa serikali?.

SERIKALI ITENGUE HIYO SHERIA KUPITIA BUNGENI KWANZA ILI MAZUNGUMZO YAANZE!

Hapa ndio ujuie tuna aina gani ya wabunge wengi mjengoni, kila siku wanaonekana wa hovyo kwa kupitisha za hovyo. Hata sheria za manuafaa wao huzifanya ziwe za hovyo. Hapa sasa wanavuliwa nguo. Kwa ndiyo zao za hovyo.
 
Power za kuweka hizo regulations si zinatoka katika sheria mama?
Sasa wewe kwa akili yako unadhani tatizo la msingi ni sheria, regulation au vyote viwili?
Regulations nyingi au zote zinatungwaga na Waziri ama Mkubwa fulani wa Taasis fulani huku power ikitoka kwny Sheria.

Tatizo la msingi hapa sio sheria wala regulations.....

ni MFUMO wenyewe maana hata JOHN POMBE angetaka icho kikokotoo kiwekwe kwenye Sheria we kwa akili zako japo finyu unafikiri Bunge lingefanya nn zaidi ya kukubali na kusema NDIYOOOOO!

Kwaiyo ukisimama NCHALE ukikaaa NCHALE!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aendelee kutubu matendo maovu ya sirini Mungu mwingi wa huruma atamfanya kuwa kijana zaidi.Hata hii ya leo ni sehemu ndogo tu ya mambo wanayopanga sirini kuwajaribu Watanzania!!!!

URAIS SIO KAZI NYEPESI. OBAMA ALIINGIA KIJANA ANAKIMBIA KATOKA KAIVA MPAKA UNAMUONEA HURUMA NI STRESSS SANA
 
Leo nilikuwa namuangalia Ngosha alipokuwa akiongea na wawakilishi wa vyama vya wafanyakazi, Kweli mzee Kazeeka ghafla. Ile nuru aliyoipata baada ya miezi michache ya kuingia magogoni imepotea, Ngosha kawa mzee aisee!.

Nimeangalia kichwa chake kile, Japo kina Kauarazo ka asili kule juu, lakini leo nimeona hata zile nywele za pembeni japo kaziparuza, lakini Mvi zinaonekana waziwazi!. Kimoyomoyo nikasema yeees, sasa dozi inaingia kisawasawa!.Uraisi umemzeesha aisee. Kweli kazi ya Uraisi siyo mchezo!.

Lakini nikawa naangalia, nikastuka Ngosha anaposema kuwaonea huruma wafanyakazi kwa kuishangaa ile sheria ya kikokotowo!, Lakini nikajiuliza, SI NI YEYE NDIYE ALIYEITIA SAINI ILI IWE SHERIA AU AMESAHAU?, Wakati natafakari hilo nikagundua kuwa Wazee huwa wana kawaida ya kusahausahau!!

Anyway pamoja na hayo: Kusimamisha utekelezaji wa sheria iliyokwisha sainiwa kwa kauli ya raisi siyo kinga thabiti juu ya masilahi ya mfanyakazi, Wafanyakazi tunataka hiyo sheria irudishwe bungeni Itenguliwe kwanza halafu ndo tukae upya wadau tutengeneze sheria nyingine!. Sidhani kama Raisi ana mamlaka ya kusitisha utekelezwaji wa sheria fulani hadi tarehe fulani ya mwaka 2023, la sivyo huu huenda ni mtego wa kisiasa wa kusubiri uchaguzi wa serikali za mitaa wa mwaka kesho na ule uchaguzi mkuu wa mwaka 2020 upite halafu serikali iendelee kumkamua mfanyakazi kupitia sheria hiyohiyo Waliyoitunga, kuipitisha na kuisaini, Halafu leo wanajifanya KUIKANA LAKINI HAWATAKI KUIFUTA!

Wafanyakazi wameipokea gesture ya mheshimiwa raisi, lakini wanasema kuwa bado haitoshi, kusitishwa utekelezaji wa sheria haimaanishi kuwa sheria hiyo imeondoka. Maana yake ikitokea wakashindwa kuelewana na serikali katika mazungumzo basi hiyo sheria kandamizi bado iko palepale inasubiri kuwanyonga!,

Maana kama sheria imetungwa na serikali, Ikapitishwa kwa kura za wingi za ndiyo na wabunge wa chama kinachounda serikali, kama ilijadiriwa kwenye kikao cha baraza la mawaziri ambacho raisi ni mwenyekiti kisha Ikasainiwa na Raisi huyohuyo ambaye leo "anawaonea huruma wafanyakazi kuwa hiyo sheria ni mbaya" Je ni ipi guarantee kuwa Usitishwaji wa utekelezaji wa hiyo sheria una nia njema kutoka upande wa serikali?.

SERIKALI ITENGUE HIYO SHERIA KUPITIA BUNGENI KWANZA ILI MAZUNGUMZO YAANZE!


"Man, because he sacrifices his health to make money, he then sacrifices money to recuperate his health. And then he is so anxious about the future that he does not enjoy the present; the result being that he does not live in the present or the future; he lives as if he is never going to die, and then he dies having never really lived."
- Dalai Lama
 
Sheria kama ilivyotungwa na bunge (principal legislation) ni kweli ilisainiwa na raisi .
ila kanuni (regulations) hutungwa na waziri wa wizara husika so alichofanya raisi ni kusimamisha matumizi ya kanuni.

solidarity forever
Mkuu nakutakia mwaka mpya wenye baraka na neema tele. Umempa darasa dogo tena la bure kabisa huyu mleta uzi.
 
Ukiwa na roho mbaya yenye kutenda ukatili kwa binadamu wenzio lazima uzeeke kabla ya wakati

2020 John Walker out
 
Huyu jamaa tatzo sio Urais.....

Tatizo anaonekana ana stress sana ama atakua ni mgonjwa mgonjwa pia anaonekana kuna kijiba cha moyo kinamkondesha..

Inaonekana huwa ni mtu wa kuchukia chukia tu na hasira au kufoka foka ndo mana unaona anazidi kuchoka...

Yani inaonekana kuna kitu kinamiss......apunguze kujifanya mjuaji na kucomplicate mambo.

Kwani je ndo Rais wa kwanza walikuepo na wakapita....

Ukimcheki sasa hivi na alivokua Waziri utasema uwaziri mzuri kuliko urais....

Sema nini adui muombee njaaa...ngoja azidi kuchoka ili adhoofu mpaka 2020 awe amekufa kabisa au too weak to campaign!

Thank You.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha duuh hiyo mistari miwili ya mwisho nimekuelewa sana mkuu

2020 John Walker out
 
Tumekaribia kwenye uchaguzi so usishangae aliesaini hiyo sheria nayeye kushangaa
Haya mambo yanachosha; Baraza la Mawaziri linabariki mabadiliko ya sheria ya mifuko ya jamii; Bunge linapitisha kuwa sheria; Rais anaisign then Rais anashangaa namna mfanyakazi anavyonywa na kuamuru sheria iwe inactive hadi 2023 ili vikokotoo vya zamani viendelee kutumika

Tuombe Mungu kwa kipindi hiki asitokee mtu ama taasisi yoyote kwenda Mahakamani kudai kwamba mabadiliko haya ni kinyume cha sheria..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom