Kweli shetani akizeeka..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli shetani akizeeka.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Jan 5, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna mama mmoja pale manzese tiptop,huyu ni mnyakyusa,umaarufu anaitwa mama kupilika. Alikuwa na grocery,na kazi yake kubwa ni kuuza vibinti toka mikoani,hasa hasa mtwara masasi na iringa. Yeye anapokuja mteja anavuta cha juu, na anahakikisha mlevi huyo anapata hadi huduma ya ngono! Binti akigoma anapata mateso ya kutisha! Cha ajabu alikuwa na wanawe wa kuzaa hakuwashirikisha ktk shughuli hizo! Eti sasa hivi kajifanya ameokoka! Na anaimba kanisani kutwa! Na kujifanya kutoa vimisaada vyake! Lakini tabia yake hajaiacha kikamilifu. Tumfanyeje!?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo bado hajazeeka kama akizeeka huwa anabadilika kuwa malaika..
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amejikamafleji kuwa mlokole na vibinti vigeni toka vijijini bado vinamuamini ile mbaya! Ila ni nyoka! Kawatenda mabinti wengi alowachukua kwa wazazi wao eti kuwapa kazi za ndani,wote wameishia kuwa mabaa maid na mimba kedekede! Ushahidi upo!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ushahidi upo simumshtaki. . . .
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wapo waliozalishwa na wamekwenda kuwa mabaamaid maeneo mbalimbali japo ni waoga ila wakipata wataalam wa ushauri wanaweza kufunguka! Msaada wa washauri pls!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    may be he is still a work in progress.....
    Mambo ya kiroho ni magumu.
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe watu dizaini hii bado wapo? Huu umaskini utatuua. mkuu wa nchi anasema ni viherehere vyao
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tumfanyeje???? tumsamehe!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Wewe kinakuzuia nini kuwashauri kama umeguswa kweli?
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sina taaluma ya ushauri nasaha! Mi ni lawyer,nimejitahidi kuwabembeleza wanamwogopa ile mbaya!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Sasa kama wewe ni mwanasheria (should be able to convince people) umeshindwa pamoja na kwamba unaweza ukawa umewaambia sheria iko upande wao nani ataweza?
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umaskini gharama Lol!
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mh! Hana lolote! C mkweli.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Mjini shule.
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nilidhani mtu akiokoka anaacha uovu wote, kumbe anaruhusiwa kuacha kidogo kidogo.
     
  16. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Mwanamke akiwezeshwa anaweza!amethubutu ameweza na anasonga mbeleeeeeeè
     
  17. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli pyua noomaaa! Una hangover!
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kweli Ralphryder leo upo serious, hata kwenda bar hutaki!?
     
  19. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    kazii ni kazi hata bar mediii ni kazi,wengine wamesoma hadi chuo kikuu leo ni ma menejaaa still mama zao walikuwa wauza bar hao ma baa medi mjini,usidharau kazi
     
Loading...