Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Nadhani tatizo linalotushinda wengi ni upweke. Kwa kweli kuanzisha mahusiana mapya baada ya kuachana ni process inayohitaji muda na uvumilivu wa hali ya juu. Maana kuna wanaotaka kuanzisha hayo mahusiano lakini imeshindikana maisha yao yote.

Hivyo mtu anapokutana na hiyo changamoto ngumu ya kuanzisha uhusiano mpya anaona bora ajirudi taratibuuuu kwa basha wake wa zamani ili kupunguza upweke.

Na kweli zimwi likujualo alikuli likakwisha, yaani mara nyingi kurudiana ni rahisi sana kuliko kuanzisha relationship mpya hasa kwa wadada. Maana unaweza kusubiri weee usipate jamaa wa kukutongoza au ukatongozwa na magumegume zaidi ya lile uliloliacha.

Wakati huo upweke umeku-tight kweli kweli na huko very desperate kuwa na mtu. Haya mambo ni shida aisee.
Jamani, umegonga mule mule, 'desperation na upweke' hii ndo huwa sababu kuu ya kurudi kule ulikotoka! Mazoea ni kitu kibaya sanaa!
 
Mnaendekeza commitments za ajabu ajabu kisa euphoric feelings due to hormone release mnazoita mapenzi.

Mi nawaambiaga mademu zangu that sjui kupenda, ila I chose them. Kama linawatosha poa.

Sioi kizembe.
Sawa mkuu.!!
 
Back
Top Bottom