Kweli, inahitaji uume mkubwa kumridhisha mwanamke

Kweli, inahitaji uume mkubwa kumridhisha mwanamke

kwa wanawake wa siku izi size ina matter sana...inakua ni added advantage!!watu wamekua sugu miili hairespond kabisa...bila mtu kukwanguliwa ipasavyo haridhiki...i say no to kibamia kwa kweli
 
Uko sawa kabisa mkuu.....ila my point is kuna standard size ambayo kama wengi wanavyosema ni ''6'' , sasa ukiwa below hii standard size then its a problem. Lazima tuseme ukweli size does matter tusidanganyane kabisa. Hata kama ukimchunguza mwanamke kule chini sio kumebana kabisa kama kulivyo nyuma.

Inaelekea ni mtaalamu wa kula vibomba aka GOti.
 
Mi naona size it doesn't matter but it depends with ur style of sex.U can have a big size of penis but u do nothing but u can have a small size of penis and u sex a woman till satisfactory herself.

Kaaazi kweli kweli!
 
Mi naona size it doesn't matter but it depends with ur style of sex.U can have a big size of penis but u do nothing but u can have a small size of penis and u sex a woman till satisfactory herself.

Nakuunga mkono...wanaume wengi huwa tuna standard size sa ''6'' inategemea na nchi uliyozaliwa. Ukiwa chini ya hapo ndio lazima ufanye kama ulivyo propose hapo juu mautundu na mastaili. Ila kama mwanamke anapata mtu mwenye mashine let say ''6 - 7'' au zaidi ya hapo basi yule mwanamke atafika kileleni haraka sana hata bila kuchezewa na vidole kwenye uke wake. Maana uume utagusa kila mahali panapotakiwa na kumsisimua mwanamke kufika haraka kileleni.
Hayo mautundu yamekuja kwa sababu asilimia kubwa wanaume hawana hata hiyo avarage size... na wengine unakuta tunajitakia kwa kuongeza unene/vitambi...... ndio maana hata wake za watu wanalalamika kuwa hawafikishwi ni kwa sababu kabla ya kuolewa alikua anaisikia mashine ..baada ya ndoa jamaa kanenepa..kitambi kikubwa , mashine imeruditumboni ,mke haifeel tena unafikiri ataacha kwenda nje.
 
Nakuunga mkono...wanaume wengi huwa tuna standard size sa ''6'' inategemea na nchi uliyozaliwa. Ukiwa chini ya hapo ndio lazima ufanye kama ulivyo propose hapo juu mautundu na mastaili. Ila kama mwanamke anapata mtu mwenye mashine let say ''6 - 7'' au zaidi ya hapo basi yule mwanamke atafika kileleni haraka sana hata bila kuchezewa na vidole kwenye uke wake. Maana uume utagusa kila mahali panapotakiwa na kumsisimua mwanamke kufika haraka kileleni.
Hayo mautundu yamekuja kwa sababu asilimia kubwa wanaume hawana hata hiyo avarage size... na wengine unakuta tunajitakia kwa kuongeza unene/vitambi...... ndio maana hata wake za watu wanalalamika kuwa hawafikishwi ni kwa sababu kabla ya kuolewa alikua anaisikia mashine ..baada ya ndoa jamaa kanenepa..kitambi kikubwa , mashine imeruditumboni ,mke haifeel tena unafikiri ataacha kwenda nje.


kweli mapenzi yanachanganya wengine wanatoka nje ya ndoa zao kwa kutafuta kuridhishwa kimapenzi huku wengine wanatoka kuridhishwa kifedha na wengine hukimbia ndoa zao kwa kuzidiwa na viungo vya kiume. kazi kweli kweli
 
nimetana na jamaa angu 1 analala mika ana uume mdogo sana kwani ukisimaa ni inch 4 wakati ya kikawaida anajua inabid uwe inch6 so jamaa anahisi anaweza achwa na mke wake ......swal does the size of penis matter

Mkuu ukisema inch 6 ni urefu wa nusu rula (a school ruler) ambayo urefu kamili ni inch 12 au sentimita 30. Kwamba inch 6 ndio standard na jamaa yako (wewe?) ana kadushelele kenye inch 4 ambayo sawa na theluthi moja (1/3) ya rula. I bet hicho kitakuwa kibamia, na mama kunako 6'*6' akikohoa hicho kibamia lazima kichomoke tu!! Pole!
 
Haya maswali sijui yataisha lini? Hivi unafikiri Halima, Asha, Neema, Sophia na Jane wanafanana? Kwa hiyo ukiambiwa size inamata kwa Preta basi na kwa sweetlady itakuwa the same? Akili za kuambiwa changanya na za kwako

Hehehehe bora umwambie Gerrard !
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: SG8
nimetana na jamaa angu 1 analala mika ana uume mdogo sana kwa ukisimaa ni inch 4 wakati ye kikawaida anajua inabid uwe inch6 so jamaa anahisi anaweza achwa na mke wake ......swal does the size of penis matter

Hivi ni lazima umsingizie jamaa yako?
 
nimetana na jamaa angu 1 analala mika ana uume mdogo sana kwa ukisimaa ni inch 4 wakati ye kikawaida anajua inabid uwe inch6 so jamaa anahisi anaweza achwa na mke wake ......swal does the size of penis matter

u've the answer, if it doesnt matter why warry about ur jamaa? but it al depends... right size of shoe for right foot! jaribu kuvaa kiatu cha kubana uone utakavyovimba hadi uso, chuupi pia itakubana ... au jaribu kiatu kikubwa kinachapa nyuma kama malapa, ukiweka vitambaa kwa mbele vinakuzidi uzito miondoka inabadilika alimradi
 
Mkuu ukisema inch 6 ni urefu wa nusu rula (a school ruler) ambayo urefu kamili ni inch 12 au sentimita 30. Kwamba inch 6 ndio standard na jamaa yako (wewe?) ana kadushelele kenye inch 4 ambayo sawa na theluthi moja (1/3) ya rula. I bet hicho kitakuwa kibamia, na mama kunako 6'*6' akikohoa hicho kibamia lazima kichomoke tu!! Pole!
tutake radhi osaka, kwenye uwanja ule huwa tunatoa miguno ya raha tu huwa hatukohoi!
 
hivi zile dawa zinazotumiwa na wadada kuongeza ukubwa wa makalio/mat1t1 haziwezi kuongeza ukubwa wa 'rungu'? (with the right dosage)

Soma www.nifahamishe.com kuna mtu amekufa Marekani baada ya kuchomwa sindano ya silicon wanazotumia wadada akafa kesho yake.
 
nimetana na jamaa angu 1 analala mika ana uume mdogo sana kwa ukisimaa ni inch 4 wakati ye kikawaida anajua inabid uwe inch6 so jamaa anahisi anaweza achwa na mke wake ......swal does the size of penis matter
hapo bolded umetupiga fix,we ndio mhusika mkuu,by the way pole kwa hicho kipisi cha sigara
 
Uko sawa kabisa mkuu.....ila my point is kuna standard size ambayo kama wengi wanavyosema ni ''6'' , sasa ukiwa below hii standard size then its a problem. Lazima tuseme ukweli size does matter tusidanganyane kabisa. Hata kama ukimchunguza mwanamke kule chini sio kumebana kabisa kama kulivyo nyuma.

'Wengi wanavyosema'. Scientific research zinasema ni '4' . Ukimuuliza mtu yeyote size yake atakwambia 6 hata kama ana 3 kwa kuwa tumelelewa na kukua tukiamini kuwa ukiwa nayo kubwa ndio mwanaume zaidi.

STANDARD! Who set the standards? Ok then niambie na standard ya tundu ni diameter ngapi?
 
Nakuunga mkono...wanaume wengi huwa tuna standard size sa ''6'' inategemea na nchi uliyozaliwa. Ukiwa chini ya hapo ndio lazima ufanye kama ulivyo propose hapo juu mautundu na mastaili. Ila kama mwanamke anapata mtu mwenye mashine let say ''6 - 7'' au zaidi ya hapo basi yule mwanamke atafika kileleni haraka sana hata bila kuchezewa na vidole kwenye uke wake. Maana uume utagusa kila mahali panapotakiwa na kumsisimua mwanamke kufika haraka kileleni.
Hayo mautundu yamekuja kwa sababu asilimia kubwa wanaume hawana hata hiyo avarage size... na wengine unakuta tunajitakia kwa kuongeza unene/vitambi...... ndio maana hata wake za watu wanalalamika kuwa hawafikishwi ni kwa sababu kabla ya kuolewa alikua anaisikia mashine ..baada ya ndoa jamaa kanenepa..kitambi kikubwa , mashine imeruditumboni ,mke haifeel tena unafikiri ataacha kwenda nje.

Ujuha wenyewe ndio huu kwenye RED.

Mabwege wengi hudhania mwanamke akilalamika ndio amefurahi. Si mara zote anaposema anaumia huwa anatania. Nina mashaka na umri wako na uzoefu wa mambo ya 6 kwa 6. Yaani unaamini kuwa ukiwa na lijoka kubwa basi likikaa tu mule pangoni ni burudani kwake?!

Ukitaka kujua kama unakidhi haja basi sio kelele za naumia naumia. Mlume nikifanya kazi yangu huwa kuna wakati anakuwa kama kazimia na baadae anaamka tena lkn hawezi kujitikisa na pumzi zake zinakuwa kama mawimbi makubwa ya bahari, hiyo ndio dalili kuwa kafika mahali pake. Macho hoi, ukimsimamisha anapepesuka na ukimuacha anachapa usingizi mzito, huyo amekolea.

Mnadanganywa na makahaba kwa kelele basi mnafikiri ukilaza mjoka ndio umemudu gemu. Kata UNO dogo
 
Uko sawa kabisa mkuu.....ila my point is kuna standard size ambayo kama wengi wanavyosema ni ''6'' , sasa ukiwa below hii standard size then its a problem. Lazima tuseme ukweli size does matter tusidanganyane kabisa. Hata kama ukimchunguza mwanamke kule chini sio kumebana kabisa kama kulivyo nyuma.

hizo standard za six inches mnatoa wapi? kuna study moja ya penis zile walifanya mbeya igoogle uone matokeo nkipata link ntaweka. the outer 3 inches za vagina ndo sensitive so ukiwa na 4" onward unaweza mfurahisha.pia kustimulate clitoris ndo mpango mzima na ndo maana wanaonyonya k wanawapagawisha sana
halafu we mzee wa 0713 nini anangalia kwenye red
 
hizo standard za six inches mnatoa wapi? kuna study moja ya penis zile walifanya mbeya igoogle uone matokeo nkipata link ntaweka. the outer 3 inches za vagina ndo sensitive so ukiwa na 4" onward unaweza mfurahisha.pia kustimulate clitoris ndo mpango mzima na ndo maana wanaonyonya k wanawapagawisha sana
halafu we mzee wa 0713 nini anangalia kwenye red

We waache hawa watoto wadanganyane na kutiana ujinga. Badala ya kujifunza stadi za kazi wapo bize na illusions.

Kule Kibada kuna mmoja baada ya kusikiliza huu ujinga walioongea wenzake akaenda pale Kongowe akanunua dawa ya kufanya iwe kubwa. Kweli bana baada ya kutumia ikawa kubwa lkn sasa likaja tatizo moja; HAISIMAMI
 
haya maiwife wangu Mayasa aka mama gaude njoo umwage ushuhuda hapa...kudadadeki mguu kwenye heater kule hoffmanstraat..hahaaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom