Kwata!


Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
529
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 529 280
Wamependeza sana! Na huko waendako kuna JKT inawangoja.
Ni shule gani hii Mkuu? St. RizOne?.. au!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
very nice pic.. thanx..
 
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2007
Messages
1,749
Likes
1,053
Points
280
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2007
1,749 1,053 280
safi! enzi za mchakamchaka wa asubuhi shule za primary zirudishwe haraka sana
 
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
443
Likes
2
Points
0
T

Taifa_Kwanza

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
443 2 0
Hamna kitu apo. they have to do alot to get there. we need perfection sio ubabaishaji.
vikizeeka hivi vitakuwa legelege sana.

except kwa mikono yote ya kulia kuwa kichwani.
all other features of the parade are pathetic
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
nice pic kwakweli..................go goo go kidos
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
safi! enzi za mchakamchaka wa asubuhi shule za primary zirudishwe haraka sana
<br />
<br />
umenikumbusha mbali sana. Jua lile literemke mama....... Aiaiaiaia mama.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Kweli waliko ni mwanzo tu mpaka kuja kufikia level ya chuo watakua wanasoma kwenye historia rais aliyeboronga zaid TZ
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
mambo ya maadili huanza kwawazazi, waalimu na halafu wanafunzi ,hapo hta ukakamavu ,ujuzi,na maarifa hujitokeza cheki wanavyokubalika
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,664
Likes
27
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,664 27 145
Mchaka mchaka chiiinja.....
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Maandalizi ya kuja kuwa bodyguards wa MAGAMBA
 

Forum statistics

Threads 1,212,907
Members 461,848
Posts 28,459,540