Kwanini Yanga hawataki Simba ishike nafasi ya pili

Kwanini Yanga hawataki Simba ishike nafasi ya pili

Endeleeni kutoa matamko kama mliotoa kwa mbeya city ila mkae mkijua kuwa toto africa anakuja nyuma.
 
Kwa level yako ya ufahamu ninavyoifahamu mimi na kuandika utumbo kama huu ni kujishushia heshima uliyonayo....
Ila sikulaumu sana kwa sababu aliyewahi kuwa mwenyekiti wenu wa timu ndugu Ismail Aden Rage alituambia jinsi mashabiki wa simba mlivyo.....

Mashabiki Mbu Mbu Mbu....!
 
Kwa level yako ya ufahamu ninavyoifahamu mimi na kuandika utumbo kama huu ni kujishushia heshima uliyonayo....
Ila sikulaumu sana kwa sababu aliyewahi kuwa mwenyekiti wenu wa timu ndugu Ismail Aden Rage alituambia jinsi mashabiki wa simba mlivyo.....

Ndo maana kaduguda aliwadai hela ya chapati alizowanunulia wachezaji wao
 
Cha msingi muongee na mbeya city wawachie nafasi ya kagame cup muonekane na nyie wa kimataifa
 
hivi kumbe simba kushika nafasi ya pili inategemea huruma ya yanga eeh? nilikuwa sijui hili
 
2. Simba mkishika nafasi ya pili mtashiriki Kombe la Shirikisho Africa, tunataka muendelee kusota mchangani.
3. Simba mkishika nafasi ya pili mtashiriki mchezo wa Ngao ya Hisani, tunataka tukutane katika mechi chache na Simba, tena zile zinazotulazimu tu kwani mambo ya kufungwa mara kwa mara na Simba mwisho tutazoea vipigo
 
Jaman acheni kuongea uchafu huo yaani timu ya wauza cm kkoo uikinganushe na yanga ta kimataifa. Hao wakacheze ndimu huko kanda ya ziwa washinde wapate angalau cha kujivunia
 
Uwezo wa Simba kushika nafasi ya pili au nafasi yoyote ile upo mikononi mwa Simba yenyewe. Ndio maana ya ligi. Kila mechi ina point tatu kwa mshindi. Yanga inafanya ya kwake kama vile ambavyo Simba inafanya yake. Kama kweli Simba wanataka mechi ya Ngao ya Jamii, majibu yapo uwanjani sio kuwa idadi kubwa ya waganga kuliko benchi la ufundi.
 
Yea,wenye haki ya kushiroki kagame ni yanga na azam,wakisema ziwe tim 3 anaomgexeka mbeya city

Timu mbili za kwanza zinatosha. Kuongeza timu za mchangani kunafanya Kagame Cup igeuke bonanza.
 
Mnajiangusha wenyewe watu wanajipigia halafu mnassingizia yanga. Mnasaidiwa kupigiwa mpaka wababe wenu kujiongeza hamuwezi. Mnataka mpaka yanga waje kuwafungia magoli.
 
sasa tupe sababu moja kwanini hamtaki simba ishike nafasi ya pili? mnachohofia ni nini?

adui mwombee njaa. hata siku moja yanga na simba haziwezi kuomba mafanikio ya mwenzake, kwa kuthibitisha hilo rejea jinsi mlivyo washangilia etoile du sahel hadi wenyewe wakashangaa.. ile ilikuwa ni kuonesha jinsi gani msivyopenda mafanikio ya yanga (ingawa kelele za chura hazimtishi tembo kunywa maji) hivyo wana yanga tunataka kuiona simba ikiwa nafasi za chini ili muendelee kupanda boti kwenda zanziba kuongeza uchawi, wakati wenzenu tunabadilishana ubingwa na kupanda ndege kila baada ya wiki mbili, pia wanasimba mtambue kuwa timu yenu sio timu ya ushindani bali ni timu shiriki kama ilivyo kwa jkt, prison, mtibwa n.k..
.hivyo hata mkishuka daraja sio vibaya.
 
Simba bwana , mhhhhh. Mmekazania mtani jembe , ngao ya hisani mbona hayo ni mabonanza tu. Kazeni buti ligi ngumu hii
 
Back
Top Bottom