Kwanini watu wengi wanampenda Mama?

Says like genius[emoji122][emoji122][emoji122]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nampenda sana baba kwa sababu maalumu,hata mama nampenda pia ila ukweli utabaki palepale kwamba mapenzi yangu kwa baba ni zaidi[emoji173][emoji173].upumzike kwa amani baba[emoji22][emoji22][emoji22]nitakupenda mpaka siku nitakayokufuata
[emoji42]pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nitumie no nikutumie zawadi yako, watu kama wewe ndo wanatakiwa kuwepo ktk ulimwengu huu!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kina mama huwalisha sumu watoto na kuwafanya watoto wamuogope baba yao,vitu vingi kina baba husingiziwa japo kuna mababa makatili lakin wapo baba wema tu

Babab zetu hawana muda wa kukaa na sisi wangekuwa wanaonesha huo ukaribu kama wazungu wafanyavyo fitina isingekuwepo

Ila heko kwa kina mama wengi hulea watoto kwa shida,kutelekezwa baba akioa mwanamke mwingine mama husimama imara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jifanye pesa ndo kila kitu, ukitegemea pesa iendeshe furaha ya maisha yako then ndoa itakushinda.kuna watu wanapesa lakini furaha ya ndoa hawana, wake zao wanahangaika kutafuta raha ya mikuno nje ya ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
me naamini hata ukimtunza mwanao kwa nadhalia ya malezi pasipo kumtizia mahitaji yake yanahitaji kutatuliwa kwa pesa bado pia familia itakushinda..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji872]√[emoji872] nimeiona hiyo[emoji122][emoji122]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…