Kwanini watu wanashituka ninapowaambia "nataka kuoa Polisi?"

Kwanini watu wanashituka ninapowaambia "nataka kuoa Polisi?"

Nikimkuta polisi yeyote huko peponi natoka nje naenda jehanamu

hii aione Mentor

....haaaaaaa...! siamini,mbona wapo kibao waaminifu sanaaa...usijifungie mlango wa mbinguni kwa kinywa chako bhanaa....
 
Mambo ya uaminifu hivi watu wanajua kweli au wanatania! Waweza toka nyumbani ukamwacha mkeo ukidhani ni mwaminifu saaaana kumbe hamna lolote. Au akienda kazini ambako anashinda kutwa nzima japo sio usiku bado kama hajatulia hajatulia tu, na watu wanaweza "kubofya" tu. Chamsingi oa mke yule mwenye hofu na Mungu ambayo anatambua kuwa akifanya kitu fulani kibaya ni dhambi. Hizo huruka za kusema mara Ooooh mi siwezi oa nurse, police, au mwanajeshi ni mambo ya kishamba na yashapitwa. Tunawaona wengi tu wengi tu ambao wameoa wanawake wakawaida na bado wanatoka nje. We unacheza na mijitu bwana. Unadhani una mtosheleza mkeo kumbe anakuheshimu tu na hakwambii. Lakini kuna vitu akifanyiwa huku nje anapagawa kama nini. Kwa hilo jifunze na kuwa makini. Don't judge
 
Nani amekwambia kazi ya mtu inadetermine upendo wake!!
 
Nani amekwambia kazi ya mtu inadetermine upendo wake!!

Kazi hai-determine upendo bali yaweza kudetermine uaminifu. Yaani inaweza kui-influence tabia ya kukosa uaminifu.
Na kwakuwa kuoa si suala la sherehe ya siku moja (harusi), muhusika lazima muhusika lazima awe amepevuka na kuelewa vya kutosha kazi na mazingira ya kazi ya mwenzi wake. Huko kumtengenezee hali ya kumwamini. Ni mbaya kuishi katika ndoa huku mkiwa hamuaminiani. Ikitokea hivyo no sooner divorce will be the result.
 
Kipengele cha lindo na doria umeki consider? Je upo tayari kulala na mto?

Mkuu charger, zipo taaluma nyingi ambazo watu wakihitimu wanapoingia kazini huingia katika zamu za usiku mf. manesi, madaktari, matabibu, wahandisi, n.k. Mbona wao maswali si mengi? Je! Wanaokubali kuolewa au kuoa watu wa fani hizo kipengere cha wenzi wao kulala nje ya nyumba wakiwa kazini huwa wanakuwa hawajakifikiria?
 
kama umempenda nakushauri muoe huyo huyo polic kwani co polic wote wa kike ni malaya wapo wengi 2 wanajiheshimu

Tafadhali Landala, naomba usisome title tu nakufikiri umeielewa mada husika. Hebu nisome vizuri kwenye post yangu ambayo ni msingi wa mada.
Siku njema.
 
ndg,achana
na ushauri wa kbnadamu,eti kazi sio kigezo ktk usaliti.
nimeshawapuliza mapolisi wanne toka nimemaliza fm4,na wawili walikuwa ni
wake za watu tena kwa ndoa halisi,muda niliokuwa nawashughulikia ni
muda huo huo wa lindo.Walidiriki hata kudanganya waume zao wanaenda
lindo kumbe wanakuja kutoa burudani.
Hao wengne hawakuwa wake za watu,ila akili zao niliziona kama za
walimu,za kijnga xana.
Achana nae kabisa,kama unashangaa watu wakikushangaa kwa maamuzi yako ya kumpenda polisi sasaivi,usije kushangaa baadae watu wakikushangaa unavyolalamika kugongewa..!ACHANA KABISA NA HUYO MWANA CCM,ACHA WAOANE WENYEWE KAMA WASANII WA MUVI
 
ndg,achana
na ushauri wa kbnadamu,eti kazi sio kigezo ktk usaliti.
nimeshawapuliza mapolisi wanne toka nimemaliza fm4,na wawili walikuwa ni
wake za watu tena kwa ndoa halisi,muda niliokuwa nawashughulikia ni
muda huo huo wa lindo.Walidiriki hata kudanganya waume zao wanaenda
lindo kumbe wanakuja kutoa burudani.
Hao wengne hawakuwa wake za watu,ila akili zao niliziona kama za
walimu,za kijnga xana.
Achana nae kabisa,kama unashangaa watu wakikushangaa kwa maamuzi yako ya kumpenda polisi sasaivi,usije kushangaa baadae watu wakikushangaa unavyolalamika kugongewa..!ACHANA KABISA NA HUYO MWANA CCM,ACHA WAOANE WENYEWE KAMA WASANII WA MUVI

Mh!hapo kwny herufi kubwa pamenichekesha!
 
acheni mambo zebu ..ma wp..mbona mzuka sana..tena..wanayaweza kinoma..noma..wenzen tunafaidi...japo tumo ndan ya ile kampn
 
Back
Top Bottom