Kwanini watu wanapenda kuigana kununua magari?

Kwanini watu wanapenda kuigana kununua magari?

Sasa mkubwa inawezekana kweli kila mtu awe na gari la aina yake peke yake kweli
 
Hilo tako la nyani wajapan wameshusha bei mpaka aibu

Gari SUV bei almost the same na IST
Hapana kabisa Tako la nyani (Lexus) 330 Leather seat ni milioni 30 Dola 7000
Harrier 240 ya chini ni 17m
labda unafananisha Old Model used hapa TZ zipo mpaka za 6m zimenza kutengenezwa au kuingia 1996
Kumbuka IST zimetoka nyuma ya Harrier Old Model
Kwa hiyo IST ni 12m mpaka 9m kwa mpya na zinetengenezwa kuanzia 2002
ingia Used 2003 TOYOTA HARRIER AIRS/UA-MCU31W for Sale BG529937 - BE FORWARD
hivyo hakuna IST ya $4000
USHURU wa TRA ili kuiingiza nchini haipungui milioni 7 ya kitanzania
kwa hiyo Harrier matako ya nyani inayotembea HAIPUNGUI chini ya milioni 10
IST hata chi ya 5m
 
Hapana kabisa Tako la nyani (Lexus) 330 Leather seat ni milioni 30 Dola 7000
Harrier 240 ya chini ni 17m
labda unafananisha Old Model used hapa TZ zipo mpaka za 6m zimenza kutengenezwa au kuingia 1996
Kumbuka IST zimetoka nyuma ya Harrier Old Model
Kwa hiyo IST ni 12m mpaka 9m kwa mpya na zinetengenezwa kuanzia 2002
ingia Used 2003 TOYOTA HARRIER AIRS/UA-MCU31W for Sale BG529937 - BE FORWARD
hivyo hakuna IST ya $4000
USHURU wa TRA ili kuiingiza nchini haipungui milioni 7 ya kitanzania
kwa hiyo Harrier matako ya nyani inayotembea HAIPUNGUI chini ya milioni 10
IST hata chi ya 5m
gari ni matoi ya watu wazima,wengine hata hawahitaji almurad mkumbo tu,na yeye aonekane yumo
 
Mimi sijawahi kuigana na mtu kwenye huu mkebe
tapatalk_1562647940254.jpeg
 
Tako la nyani yamekuwa mengi sana vitz ist mpaka yamekuwa kero roads azipendezi tena una weza fikili ni msafara wa harusi
Uko sahihi,utasikia mtu anatuma post,anaomba ushauri anahitaji gari yoyote isiokula mafuta,ina maana yuko tayari kuchaguliwa gari lolote kwani yeye hana choice,ilimradi tu ni gari isiokula mafuta...
 
TANZANIA TUNA AINA TATU ZA MAGARI

1.MASHINE

2.MCHUMA

3.GARI

UFAFANUZI

1.MASHINE ‐ Ni aina zote za magari ambazo ni za gharama kubwa,endapo ukiwa na usafiri aina ya MASHINE na ukiuza unaweza ukanunua MASHINE(HARRIER,MURANO,ALPHARD,X-TRAIL,KRUGER N.K) kuanzia mbili na kuendelea.

2.MCHUMA - Ni aina zote za magari ambazo ni za gharama za wastani,endapo ukiwa na usafiri aina hii ya MCHUMA na ikiuzwa basi unaouwezo wa kununua MAGARI(IST,PREMIO,VITZ N.K)kuanzia mbili na kuendelea.

3.GARI - Ni aina zote za usafiri ambazo bei zake ni za kawaida kama bei ya kuku jike,na aina hii ya usafiri hata ukiuza hutaweza kununua zaidi ya gari moja zaidi utaishia kununua baiskeli,pikipiki,bajaji,jenereta n.k.

NOTE:
Kama una usafiri unao anzia gharama 50 ml na kuendelea basi tambua fika wewe upo rank namba moja kabisa - MASHINE


Kama una usafiri unaoanzia milioni 10 -50 basi tambua fika wewe upo kwenye grupu la watu wenye - MCHUMA

Kama una usafiri unaoanzia milioni 1 - 10 basi tambua fika bado upo kwenye grupu la watu wenye - GARI.
images.jpeg
images%20(1).jpeg
0a5908d1bbdd437881f2392cb9c365cd.jpeg
2003-Toyota-Harrier-new-model-private-97816_1.jpeg
2002-2005_Toyota_ist_rear.jpeg
 

Attachments

  • 0a5908d1bbdd437881f2392cb9c365cd.jpeg
    0a5908d1bbdd437881f2392cb9c365cd.jpeg
    66.1 KB · Views: 19
Back
Top Bottom