Kwanini watu hawazamii au kuloea nchini India

Kwanini watu hawazamii au kuloea nchini India

Mnaosema India maskini mnaongelea India ya Shinyanga au???

Lile taifa lipo mbali sana kuliko nchi za Afrika. Wale wana submarine, wanasilaha za nyuklia, viwanda vya madawa,bajaj,magari, pikipiki na kadhalika. Pia wanahospitali bora kibao. Vyuo vizuri kibao.
 
Aiseee nani kakuambia mhaya akina kabila lingine anatengwa??hii mifano mingine mnayoiweka humu muwe na uhakika nayo.sio mnasikia tu vijiweni basi mnaleta has kama mifano.WA haya wameoa na kuolewa sana na makabila tofauti
Hapa jamaa kaongea uongo kabisa.
 
Katika pita pita zako ushakutana na matangazo ya kusoma English course mengi tu vipi ushawahi kutana na sehemu wanafundisha Indian course na ishajiuliza kwann na wahindi wapo kibao bongo hapa
 
watu wamekaririshwa kuwa Wahindi ni wabaguzi hivy kuogopa kwenda uko.
Pia uchumi wa India unawatosha wahindi wenyewe sababu wapo wengi,sio kama uchumi wa china ambao una outfit population yao.
There are no friendly people like INDIANS
LIVE LONG BHAHARAT
mera naam Khan hain
Wamekaririshwa wazamiaji wapo sema watu wanaidharau tu India ...Watafute mabaharia wa zamani wengine wapo mpaka leo huko
 
Nenda ukaone Moto wanaokula ,ndiyo utapata majibu..

Tajiri ni tajiri haswa na Masikini ni masikini kweli.
 
watu wamekaririshwa kuwa Wahindi ni wabaguzi hivy kuogopa kwenda uko.
Pia uchumi wa India unawatosha wahindi wenyewe sababu wapo wengi,sio kama uchumi wa china ambao una outfit population yao.
There are no friendly people like INDIANS
LIVE LONG BHAHARAT
mera naam Khan hain
BHAHARAT JADUUU
 
Write your reply...
vi maskini vikubwa hasa vi Nepal choka mbaya kbs nilikutana nacho pale Manila airport na vii English vyao vibovu
 
Back
Top Bottom