Kwanini watanzania tunasoma ili tuajiriwe?


manock

manock

Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
97
Likes
37
Points
25
Age
29
manock

manock

Member
Joined Nov 7, 2016
97 37 25
Kwanini sisi Watanzania tunasoma ili tuajiriwe? Nimejiuliza tufanyeje kutatua tatizo hili maana tukiambiwa tujiajiri tunaanza kulalamika kwa sababu tumekariri ukisoma lazma uajiriwe.

Mimi nashauri tuache mfumo huu wa kutegemea kuajiriwa. Ukisomea sekta yoyote uwe unaweza kujiendeleza mwenyewe bila kumtegemea mtu na tuache kusoma kwa kukariri kuanzia primary hadi university.
 
sunday jr

sunday jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
366
Likes
332
Points
80
sunday jr

sunday jr

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
366 332 80
Waliokutuma waambie wabadilishe mitaala inayofundishwa iwe inawezesha mtu kujiajiri.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,251
Likes
2,488
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,251 2,488 280
Majibu ya swali lako haya hapa
screenshot_2016-12-07-17-47-20-png.443573
screenshot_2016-12-07-17-48-14-png.443574
 
ENANTIOMER

ENANTIOMER

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
1,401
Likes
700
Points
280
ENANTIOMER

ENANTIOMER

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
1,401 700 280
manock

manock

Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
97
Likes
37
Points
25
Age
29
manock

manock

Member
Joined Nov 7, 2016
97 37 25
huyo anayetaka watu wajiajiri kumbe na yeye alikua analialia na kulalamika kuhusu ajira. nadhani ameshapata ndio maana amekuja kuwaambia waliokosa wajiajiri
M natoa ushauri
 
QUALIFIED

QUALIFIED

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2012
Messages
747
Likes
60
Points
45
QUALIFIED

QUALIFIED

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2012
747 60 45
Kwanini sisi Watanzania tunasoma ili tuajiriwe? Nimejiuliza tufanyeje kutatua tatizo hili maana tukiambiwa tujiajiri tunaanza kulalamika kwa sababu tumekariri ukisoma lazma uajiriwe.

Mimi nashauri tuache mfumo huu wa kutegemea kuajiriwa. Ukisomea sekta yoyote uwe unaweza kujiendeleza mwenyewe bila kumtegemea mtu na tuache kusoma kwa kukariri kuanzia primary hadi university.
Uwezo wa kujiendeleza mwenyewe utautoa wapi wakati umesoma tokea huko chini mtaala haukuruhusu
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Elimu ya Mkolon (Formal education)ndo imetufikisha hapa tulipo mtu unasoma bila vitendo utakitambuaje kipaji chako
 
F

fazam

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,581
Likes
797
Points
280
F

fazam

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,581 797 280
sio sisi tu mkuu hata wamarekani na wengine wote duniani ......tunasoma ili tuajiriwe ndo maana hata mabank na sehemu nyingine zina wafanyakazi...au ule ni muunganiko wa waliojiajiri
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,060