Kwanini wasichana mabonge wananuka sana


mwanahabari93

mwanahabari93

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
239
Likes
144
Points
60
mwanahabari93

mwanahabari93

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
239 144 60
Mwenye kujua hili jambo nimekuwa na uhusiano na wasichana wenye miili mikubwa na mara nyingi wanakuwa wanatoa harufu mbaya ....mwenye kujua kwanini wanawake hao hutoa harufu mbaya..?
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
6,035
Likes
8,212
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
6,035 8,212 280
Hahahaha minyama uzeme inafuga uvundo plus uchafu
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Hilo ni suala binafsi ungewaeleza hao wasichana wako ingependeza zaidi!
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,536
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,536 280
Mwenye kujua hili jambo nimekuwa na uhusiano na wasichana wenye miili mikubwa na mara nyingi eabakuwa wanatoa harufu mbaya ....mwenye kujua kwanini wanawake hao hutoa harufu mbaya ..?
Hili suala haliitaji njadala.... kunuka au kutuo harufu n ishara ya uchafu au uozo
 
N

nzikudaima

Senior Member
Joined
May 27, 2017
Messages
161
Likes
72
Points
45
N

nzikudaima

Senior Member
Joined May 27, 2017
161 72 45
Naomba kabla haujaiweka maada uwe U nafikiria vizuri ndiyo uweke maana huo ni uchafu wa mtu binafsi tuuu

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
S

Stella Njimbwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
891
Likes
571
Points
180
Age
26
S

Stella Njimbwi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
891 571 180
Usiseme wanawake wanawake naje wanaume wanene
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,598
Likes
1,768
Points
280
Age
36
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,598 1,768 280
Mkuu hebu punguza ukali wa mameno walau ungeandika baadhi ya....na sio kuwaunganisha wote
 
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
1,156
Likes
356
Points
180
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
1,156 356 180
Mwenye kujua hili jambo nimekuwa na uhusiano na wasichana wenye miili mikubwa na mara nyingi wanakuwa wanatoa harufu mbaya ....mwenye kujua kwanini wanawake hao hutoa harufu mbaya..?
Idadi tafadhali!?!?! Wananuka? Nini?!?! Aidha acha kutangaza uzinzi wako hapa. Kama umekua oa na uishi na mkeo badala ya kupitia kila mwanamke menene ili kutafiti kunuka kwao!
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,058
Likes
7,048
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,058 7,048 280
Mwenye kujua hili jambo nimekuwa na uhusiano na wasichana wenye miili mikubwa na mara nyingi wanakuwa wanatoa harufu mbaya ....mwenye kujua kwanini wanawake hao hutoa harufu mbaya..?
Ungesema harufu gani mkuu itapendeza zaidi
 
mgesa

mgesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,006
Likes
913
Points
280
mgesa

mgesa

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,006 913 280
Umewanusa wasichana wanene wangapi?

Mie nawafahamu wembamba wanaonuka pia, naruhusiwa kugeneralize?
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,268
Likes
15,439
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,268 15,439 280
cc Miss Natafuta huyu ni kibonge....
 
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
311
Likes
214
Points
60
Age
43
greater G

greater G

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
311 214 60
Mbona mnatokwa povu?

Humu si kuna mabonge watujibu basi,maana kama ni practical wanayo wenyewe
 
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
346
Likes
59
Points
45
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
346 59 45
Mwenye kujua hili jambo nimekuwa na uhusiano na wasichana wenye miili mikubwa na mara nyingi wanakuwa wanatoa harufu mbaya ....mwenye kujua kwanini wanawake hao hutoa harufu mbaya..?
UNAONA DEMU WA KWANZA ANANUKA INAKUWAJE UWAFUATE WENGINE MABONGE HIVYO HIVYO?
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,437
Likes
295,049
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,437 295,049 280
Unawapata wachafu mkuu ndio mana wananuka
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816