kwanini wanawake wenye umri mkubwa hupendelea vijana? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini wanawake wenye umri mkubwa hupendelea vijana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by angelo francis, Jul 22, 2010.

  1. a

    angelo francis New Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida siku hizi vijana kudakwa na Mijimama hivi siri yake ni nini?
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mijimamaa ina rahaaa....
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kazi hamna, mjini pagumu,wee unadhani na elimu yako ya form four utaajiriwa na nani zaidi ya mijimama?
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    wanapenda vya bure
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na kwa nini wanaume wenye umri mkubwa (mafataki) hupendelea vijana wa kike?
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ngono shupavu mdo mtaji... uvivu wa kufanya kazi ndo jadi yao!!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa Vijana wengi wanataka vitu vikubwa na hawana pesa!!Mama waumezao wapo busy na shughuli za biashara nakama sibiashara siasa nwao wanataka wadogodogo wakuwapetpet maana watoto wakikike wengi wazuri kama uonavyo mwezi!!!Shida huishia nyumbani baba akirudi kaisha malizwa analala kesho mama naye panawasha!!wakumaliza haja yake ninani??Kijana anatafutwa kesho anamuhadithia shoga yake naye anatafuta wakienda out na serengeti boys wao na serengeti wanaitana wanakaa mkao mmoja!!kesho mama nao wanamwita shoga yake njoo nimekupatia kijana wakukutoa*******Njoo kesho mahali fulani basi inakuwa biashara ukweli ni KWAMBA INASABABISHWA NA UGUMU WA MAISHA NA U BUSY WA MAISHA !!!:juggle:









     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hii ina ukweli au ni ndiyo ile waingereza wanaitea STEREOTYPE???????????????
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,077
    Trophy Points: 280
    why not?????????​
     
  10. k

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    Wanaume wengine wavivu wa kutafuta,wanaona bora na wao walelewe.
     
Loading...