Kwanini wanawake wenye 'TABIA' wame-win maisha?

Kwanini wanawake wenye 'TABIA' wame-win maisha?

Ila yanasoko sana
Soko yanayo ila mengi yao hayana thamani ya kuwekwa ndani.Alafu wengi wanaishia kuwa nyumba ndogo.

Mtaa ninaokaa mimi kuna midude kibao kwenye mabaa,mama ntilie usiseme .Tena kama hawa mama ntilie uwe na nongwa na kumpiga mikwala ya kumkimbia kula kwenye banda lake.

Ila mengi wanadai yasha ungua.
 
Naam wanazengo wacha nishushe thread ya motoo [emoji91] kabla hamjalala.

Aise! Nimefanya research yangu nikabaini mwanamke yeyote mwenye TABIA hapa namaanisha TAKO BIDHAA ADIMU[emoji2] ( TABIA) hio ni kauli tu ya kibaharia nimetumia hapa.

Jamani mwanamke yeyote mwenye Tako maisha yao ni safi sana ukikuta wa dizaini hiyo anahangaika na life basi nyota yake ya punda. Fanya research utaona dada wa dizaini hizi wanatumia simu kali, wanakula starehe sana maisha yao safi na watu wao ni ma-DON.

Kuna dada nilimaliza naye chuo ila baada ya miezi kadhaa nika-meet naye anadrive ndinga kali, kapangiwa nyumba Mbezi Beach na soon anaolewa. Kuna secretary hapa ofisini mshahara wake ni mdogo tu ila ana-drive ndinga kali mabossy wanamshobokea hatari kisa TAKO.

Honestly mwanamke mwenye tako ku-win maisha ni simple sana tofauti na hawa wengine akina Mwajuma tupambane na shule tu.

Dadad zetu maisha ya sasa ukiwa na TABIA tu, ndo habari ya MJINI.
Na huko chini nako kumetoboka
 
Soko yanayo ila mengi yao hayana thamani ya kuwekwa ndani.Alafu wengi wanaishia kuwa nyumba ndogo.

Mtaa ninaokaa mimi kuna midude kibao kwenye mabaa,mama ntilie usiseme .Tena kama hawa mama ntilie uwe na nongwa na kumpiga mikwala ya kumkimbia kula kwenye banda lake.

Ila mengi wanadai yasha ungua.
Ni kweli nina michepuko miwilinyote ina mitako hiyo mpaka watu wanataka kuniloga wakiona navyoitafuna. Lakini kwankni haiolewi ni swala lingine.

Na inanipenda balaa inataka nioe. Mimi siko tayari kuoa mtu ambaye akili ziko kwenye matako.
 
Unazungumzia context ipi? Dunia Kama Kijiji au Tanzania kwa wapuuzi?
 
Back
Top Bottom