Kwanini wanawake wengi smart kichwani, hawako romantic?

inategemea...
wapo walio smart na wanayajua mapenzi...japo sio sana
 
yani swali lako lina jibu hapo hapo.. “kwann kusipokua na mwanga kuna giza”
 
Mara nyingi huwa wamejaza mafile kichwani, hawana time na maniaje kabisa.
 
Katika hali ya kawaida lazima mwanamke msomi aolewe na chizi,hapo ndo inakuwa sawa
 
Ameolewa mkuu? Ndio naotaka hao
 
Unawasema wanawake wa K/Koo??

Ila ney wa mitego alisema.....Mungu hawezi kukupa vyote dem ana sura mbaya ila na bonge la tako.
 
inaonekana huujui ule msemo unaosema "mapenzi ni ujinga"
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…