slama mkaka wawatu mzima weye? za kushinda ? za kulala? za kuamka? za kumeibia rafiki yako demu wako?what..where? habari yako Mdada!
duh maswali mengi hivyo? ningekuwa si mchagga ningeyajibu yote! tirima ngitafute leri!slama mkaka wawatu mzima weye? za kushinda ? za kulala? za kuamka? za kumeibia rafiki yako demu wako?
slama mkaka wawatu mzima weye? za kushinda ? za kulala? za kuamka? za kumeibia rafiki yako demu wako?
Ha ha haaaaaaa ndo ushasema dadeq!!!!!!
How z u
halafu hapo kwenye Red mbona tungo tata! embu nieleweshe kwanza kabla sijavunja hii computer nikufate hukohukop ndani!
isee bado sijaridhika kabisa kuhusu hilo neno au niliwakilishe kule kwetu KLM kama mbuzi hajakuhusu?yani wewe ni kaka wa watu wengiine jamani loh
isee bado sijaridhika kabisa kuhusu hilo neno au niliwakilishe kule kwetu KLM kama mbuzi hajakuhusu?
duh maswali mengi hivyo? ningekuwa si mchagga ningeyajibu yote! tirima ngitafute leri!
yameisha mdada!basi kaka yaishe aiseeeeeeeeeeeeeee