Kwanini wanawake wadhalilike?

Kwanini wanawake wadhalilike?

bab-D

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Posts
1,335
Reaction score
404
Nimejifikiria sana mwisho nimefikiria yafuatayo;
1.Biblia inasema kutozaa ni zambi.
2.Ukizaa nje ya ndoa ni zambi.
2.Ukioa mke zaidi ya mmoja ni zambi

Sasa wanaume ni wachache Duniani na wanawake ni wengi, Biblia inamtazamo gani na hawa wana wake? Kwanini usiruhusu tu uhuru wa kuoa, tuwaoe ili wote waolewe.

Kama mwanamke hatataka kuwa katika ndoa ya wake wengi basi ajitoe mwenyewe ili angalau wanawake wengi waolewe na zinaa ipungue, pia dhambi ya kuzaa wakati hujaolewa iishe pia wanawake wote wakiolewa nani atakaa barabarani kujiuza? Hii nazani italeta chachu ya maendeleo.

Kwa pamoja mnapanga mke mkubwa azae wawili na wadogo nao wawili hapa vipi jamani
 
Sasa mbona unalialia kwani ulitakaje ??
 
huhitaji Phd kumfahamu me/ke

Yaani biblia tunaogopa kuikiuka lakini wanao umia ni wasioolewa kwani watazaaje bila kuzini? ndo nasema inatakiwa iruhusu tuwaoe wote kuzini kuishe
 
Kwani biblia iliandikwa na nani???????

Hao waliondika biblia wao wanandoa hadi za mikataba.

Wakati mwingine ukiyawaza hayo utachoka bureeeeeeee.
 
Kwani biblia iliandikwa na nani???????

Hao waliondika biblia wao wanandoa hadi za mikataba.

Wakati mwingine ukiyawaza hayo utachoka bureeeeeeee.

Unasemaje,tuwagawane tuwaoe wote ee angalao kuzini kuishe (kama mimi nikiwa nao nane sichepuki tena)
 
Tatizo sio kuwa nao tu, unapesa zakuwalisha hata wawili tu?????????

Mtu anaanza biashara na tsh 10 000 na inamlipa na baada ya mda mtaji unakua, unaanza na mmoja ukipata kidogo wapili sasa mnasaidizana tena watatu, ngoma inaenda (hii kama ni mtu wa chini) mtu wa juu we nikupiga double2
 
Wanawake baadhi yenu lakini acheni uchoyo!
Mko wengi, kubalini kizuri kula pamoja.kila mmoja apate.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom