Kwanini wanawake hushindwa kujitetea wanapokuwa wanabakwa

Kwanini wanawake hushindwa kujitetea wanapokuwa wanabakwa

Acha uongo kijana.. Wanafanyiwa ambush kama vile mwanaume anavyoweza kukabwa na kibaka akachojoa kila alicho nacho.. Kinachochangia kushindwa kujitetea ni timing na kusudio la mbakaji.. Ila lazima jamii ijue wazi maana ya ubakaji kwani hata walevi wanabaka wake zao.. Kubaka ni kumwingilia mwanamke bila ridhaa yake; kama kuna vitisho, ulevi, usingizi, hivyo vyote ni vitendo vya ubakaji....
 
mara nyingi wanawake wengi wa vijijini hawakubali mpaka umchanie chupi hata kama anataka huwa wanadhani kukubali haraka ataonekana mhuni, au wengine wanaaibu.Hivyo ubakaji kijijini unachangiwa na wasichana wenyewe
 
Ulishawahi kushuhudia mwanamke akibakwa ukaona shuruba anazopitia? Miaka hiyo alikuwepo dogo mmoja hakuwa amezidi miaka 20 ila ni mtoto aliekulia ktk mazingiza magumu ya mtaani, huyu hubaka peke yake. Kwanza anamvizia mlengwa wake ktk chochoro lengwa, kisha humstukiza ghafla na kisu mkononi na kumuonyesha ishara ya kukaa kimya, kusha humuongoza yalipo machinjio yake ncha ya kisu ikiwa mgongoni, akishafika yeye humpa maelezo nini chakufanya, mwanamke huchojoa nguo mwenyewe, huamriwa style ya kukaa, dogo hutimiza haja yake ncha ya kusu ikiwa imegusa ngozi ya mwili wa mwanamke. Hapa mwanamke anajiteteaje? Huyu ni mtu mmoja tu na umeona mbinu zake zilivyo hatari mwanamke anajinasua vipi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KWANINI WANAWAKE HUSINDWA KUKITETEA WANAPO KUWA WANABAKWA

KINGO SR

Nimekuwa na maswali Sana juu ya hili suala kwambwa inawezekana vipi mwanamke(msichana) amabae anauwezo wakubeba hata mfuko wa cement abakwe ???

Hapa nawalenga zaidi wale wanaobakwa na mwanaume mmoja,achilia mbali wale wanaobakwa na watu kundi.

Inawezekana wanawake hawana nguvu za kujitetea!
La hashaa kuna wakati mwanamke anabakwa kwenye mazingira ambayo ana uwezo kupiga kelelea na akasaidiwa
Au hata kumjeruhi mbakaji kwa kumng'ata au njia yoyote ile lakini hafanyi hivyo.

(Wanaume mnaelewa hapa! ivi inawezakana mwanaume mmoja akakukamata akakuvua ngua na akakubaka? ni kitu amabacha hakiwezekani)

Baada ya kujiuliza maswari haya njia pekeee ambayo ingeweza kunipa majibu ni kufanya utafiti mdogo usio rasmi!

Baadhi ya sababu nilizo pata kulingana na sampo wa research yangu.



ORGAZIM,
Hali ya mwanadamu kufika katika uhitaji wa kufanya tendo la ndoa kwa uhitaji uhitaji mkubwa wa kuto jielewa kutokana na vichocheo kutoka nje
Kama kushikwa shikwa,kutazama picha za ngono na kuwaza vitendo vya ngono,
Wanawake wana orgazim kali sana na yenye nguvu kuliko mwanaume, mwanamke anapofika hii stage huwa hakuna kingine anancho hitaji au kuelewa zaidi ya tendo.
Sasa wakati mbakaji anafanya jitihada za ubakaji mwanamke hujiletea mawazo ya tendo hilo na kuingia moja kwa moja kwenye orgazim kupelekea akashindwa tena kujitetea.
Hapa kazi huwa rahisi kwa mbakaji!
Inapo kuwa hivi mwanamke hutoa ushirikiano kwa mbakaji kama tu wanafanya tendo kwa makubaliano

Pia kuna sehem za maungo ya mwanamke ambayo akiguswa huwa anapata mihemko zaidi na kwa urahisi...!
Kwamfano kuna wanawake wakiguswa kiunoni huwa wanapata mihemko zaidi na haraka kuliko sehem zingine,

Hutofautiana kila mwanamke ana sehem yake anayo vutia hisia na kuchochea mihemko ,,,sasa wakati wa tukio mbakaji anaweza gusa hyo sehem hivyo mwanamke akapata hisia na akashindwa kujitetea tena, badala yake na yeye akajikuta ameingia kwenye uhitaji wa tendo hilo kwa kuongozwa na mihemko, mwanamke anajikuta anahitaji tendo kutoka kwa mbakaji na kusahau kabisa kama anabakwa.


LIBIDO,,
hii ni hali ya kiumbe wamyama(mamalia) kuingia kwenye uhitaji wa kufanya tendo la ndoa kwa msukumo mkubwa zaidi kutoka ndani ya mwili.
Wanawake wanao kaa mda mrefu bila kushiriki tendo wana hatari ya kupata tatizo hili.

Hata kwa wanyama mfano mbwa kuna wakati jike anakuwa anahitaji kupandwa na huwa anatoa harufu ambayo.huwavitia madume kuja kumpanda(wafugaji wanaelewa)
Waswahili husema yupo kwenye joto.

Sasa mwanamke anapokuwa kwenye hii hali inakuwa rahisi sana kwake kuingia kwenye orgazim na hivyo hupelekea kutoweza kujitetea kwa sababu kwa namna moja ama nyinginne nayeye yupo kwenye uhitaji wa hilo jambo kwa wakati huo.

=>wahanga wa LIBIDO ni wasicha wa kazi wanaofungiwa ndani....

Vile vile pia hali ya kuto kupenda kujaribu na kujiamini imekuwa sababu.
Mwanamke anaweza kushindwa kujaribu kujitetea kwa kuamini "huyu ni mwanamke na siwez kushindana nae" na kupelekea kuto Fanya maamuzi na kujikuta tayari ni mhanga wa kubakwa
Lakini kumbe angejaribu angeweza kibadilisha jambo na pengine kumshinda mbakaji.

NB:Zipo sababu kama matumizi ya silaha na vilevi au vitisho.
Achana na hivi vyote nimeegemea kwa wale wanaobakwa bila hivi vyote

JE UNADHANI SABABU NINI ?


Sent using Jamii Forums mobile app
Sababu ni wewe umeuliza huku ukiwa umeshaeleza sababu.
Sijui unataka nini.
 
Woga ndio unawafanya wanawake wote wanaobakwa wasijitetee. Akitishwa kwa silaha kwamba atauawa asipokubali kubakwa, akili yake inapiga hesabu- je ni kipi bora kubakwa na kuendelea kuishi au kubakwa kisha kuuawa? Ungekuwa wewe ungeamuaje?
 
KWANINI WANAWAKE HUSINDWA KUKITETEA WANAPO KUWA WANABAKWA

KINGO SR

Nimekuwa na maswali Sana juu ya hili suala kwambwa inawezekana vipi mwanamke(msichana) amabae anauwezo wakubeba hata mfuko wa cement abakwe ???

Hapa nawalenga zaidi wale wanaobakwa na mwanaume mmoja,achilia mbali wale wanaobakwa na watu kundi.

Inawezekana wanawake hawana nguvu za kujitetea!
La hashaa kuna wakati mwanamke anabakwa kwenye mazingira ambayo ana uwezo kupiga kelelea na akasaidiwa
Au hata kumjeruhi mbakaji kwa kumng'ata au njia yoyote ile lakini hafanyi hivyo.

(Wanaume mnaelewa hapa! ivi inawezakana mwanaume mmoja akakukamata akakuvua ngua na akakubaka? ni kitu amabacha hakiwezekani)

Baada ya kujiuliza maswari haya njia pekeee ambayo ingeweza kunipa majibu ni kufanya utafiti mdogo usio rasmi!

Baadhi ya sababu nilizo pata kulingana na sampo wa research yangu.



ORGAZIM,
Hali ya mwanadamu kufika katika uhitaji wa kufanya tendo la ndoa kwa uhitaji uhitaji mkubwa wa kuto jielewa kutokana na vichocheo kutoka nje
Kama kushikwa shikwa,kutazama picha za ngono na kuwaza vitendo vya ngono,
Wanawake wana orgazim kali sana na yenye nguvu kuliko mwanaume, mwanamke anapofika hii stage huwa hakuna kingine anancho hitaji au kuelewa zaidi ya tendo.
Sasa wakati mbakaji anafanya jitihada za ubakaji mwanamke hujiletea mawazo ya tendo hilo na kuingia moja kwa moja kwenye orgazim kupelekea akashindwa tena kujitetea.
Hapa kazi huwa rahisi kwa mbakaji!
Inapo kuwa hivi mwanamke hutoa ushirikiano kwa mbakaji kama tu wanafanya tendo kwa makubaliano

Pia kuna sehem za maungo ya mwanamke ambayo akiguswa huwa anapata mihemko zaidi na kwa urahisi...!
Kwamfano kuna wanawake wakiguswa kiunoni huwa wanapata mihemko zaidi na haraka kuliko sehem zingine,

Hutofautiana kila mwanamke ana sehem yake anayo vutia hisia na kuchochea mihemko ,,,sasa wakati wa tukio mbakaji anaweza gusa hyo sehem hivyo mwanamke akapata hisia na akashindwa kujitetea tena, badala yake na yeye akajikuta ameingia kwenye uhitaji wa tendo hilo kwa kuongozwa na mihemko, mwanamke anajikuta anahitaji tendo kutoka kwa mbakaji na kusahau kabisa kama anabakwa.


LIBIDO,,
hii ni hali ya kiumbe wamyama(mamalia) kuingia kwenye uhitaji wa kufanya tendo la ndoa kwa msukumo mkubwa zaidi kutoka ndani ya mwili.
Wanawake wanao kaa mda mrefu bila kushiriki tendo wana hatari ya kupata tatizo hili.

Hata kwa wanyama mfano mbwa kuna wakati jike anakuwa anahitaji kupandwa na huwa anatoa harufu ambayo.huwavitia madume kuja kumpanda(wafugaji wanaelewa)
Waswahili husema yupo kwenye joto.

Sasa mwanamke anapokuwa kwenye hii hali inakuwa rahisi sana kwake kuingia kwenye orgazim na hivyo hupelekea kutoweza kujitetea kwa sababu kwa namna moja ama nyinginne nayeye yupo kwenye uhitaji wa hilo jambo kwa wakati huo.

=>wahanga wa LIBIDO ni wasicha wa kazi wanaofungiwa ndani....

Vile vile pia hali ya kuto kupenda kujaribu na kujiamini imekuwa sababu.
Mwanamke anaweza kushindwa kujaribu kujitetea kwa kuamini "huyu ni mwanamke na siwez kushindana nae" na kupelekea kuto Fanya maamuzi na kujikuta tayari ni mhanga wa kubakwa
Lakini kumbe angejaribu angeweza kibadilisha jambo na pengine kumshinda mbakaji.

NB:Zipo sababu kama matumizi ya silaha na vilevi au vitisho.
Achana na hivi vyote nimeegemea kwa wale wanaobakwa bila hivi vyote

JE UNADHANI SABABU NINI ?


Sent using Jamii Forums mobile app
kale ka mchezo ni katamu sana weweeeeeeee??/////
 
nguvu inayo tumika ni kubwa sana
wakati wa ujana tulishafanya haya ingekuwa leo 30 ingenihusu. nguvu nyingi kama akileta upinzani unaweza sabisha kifo.
 
sijajisumbua hata kusoma zaidi...KAMA HAUJAWAHI BAKWA ACHANA NA HII TOPIC
Tafsiri ya neno kubakwa ni pana. Zaidi ya 90% ya wanawake pevu wamewahi kubakwa au watabakwa. Mwanamke aweza bakwa na mumewe, mchumba, mpenzi, rafiki, ndugu, ex, mtu asiyemjua/asiyejulikana au mtu wasiye na ukaribu nae kabisa wala mazoea. Kesi chache ndizo huripotiwa. Mwanamke awezabakwa kwa kuleweshwa, kupewa kichocheo cha homone, mazingira rafiki, kumuamini sana huyo mtu bika kutegemea anaweza m baka, kuwa na hamu ila hayupo tayari, kutishwa, nguvu na hata kwa uchawi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kabla ya tukio mwanamke anakuwa na uelewa na matendo ayafanyayo hufanya huku akijielewa,lakini akishikwa kwa nguvu na akatambua nia ya mshikaji au mbakaji mwili na akili vinapishana. Wakati ubongo ukiwaza kujitetea mwili unawaza kuneemeka kutokana na hayo automatically mwili unafanya matendo yasiyopangwa Yaani Involuntary actions ikiwepo na kumsapoti mbakaji mpaka mwenyewe anajishangaa baada ya tukio

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kabla ya tukio mwanamke anakuwa na uelewa na matendo ayafanyayo hufanya huku akijielewa,lakini akishikwa kwa nguvu na akatambua nia ya mshikaji au mbakaji mwili na akili vinapishana. Wakati ubongo ukiwaza kujitetea mwili unawaza kuneemeka kutokana na hayo automatically mwili unafanya matendo yasiyopangwa Yaani Involuntary actions ikiwepo na kumsapoti mbakaji mpaka mwenyewe anajishangaa baada ya tukio

Sent using Jamii Forums mobile app
Kutojiamini tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom