Kwanini wanaume hawapendi kuongozana na wake zao?

Kwanini wanaume hawapendi kuongozana na wake zao?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,611
Reaction score
127,991
Halina mjadala na lipo wazi kuwa wengi wetu huwa hatupendi sana kuongozana na wake zetu, haswa tunapokuwa tunatembea barabarani na kinachofanyika huwa tunawatanguliza tu utafikiri mpira wa miguu na tunakwepa mno kuongozana nao.

Nini kinapelekea hali hii?

1. Je mke anakuwa keshachuja au hana tena mvuto?
2. Au mke huwa anakuwa very nagging hivyo mnachoka?
3. Au huwa tunakwepesha lengo ili kuwakwepa mahawara zetu huko kitaani?

Karibuni wadau ila mimi shemeji yenu naongozana nae kila mahala.
 
Mkuu naona umetuwahi kwa kusema wewe huwa unaongozana na shemeji wetu ..ok
Nikirudi Ktk uzi wako huo mimi naona sababu kubwa ya wanaume kuwatanguliza wake zao kama mpira ni hiyo ya # 3
 
hata mimisipendi kila pahala kwenda na mchuchu ili iweje zipo sehem za kwenda nyote sehem zingine kila mtu aende kivyake aseeeeee
 
Mimi sina wa kuongozana nae, sina experience
 
Ni kasumba tu walionayo, wengne hawana hata sababu za msingi, wengne utadhan mke ulichaguliwa na mtu.! chagua mke ambae utakuwa comfortable nae mahal popote iwe barabarani, kwenye shughuli za watu au popote.. sasa mke wako hata kuongozana nae mwenyew tu unaona tabu.. mbona ni sheeedah!!
 
Kuna sababu nyingi zaidi ya hizi ila kila kitu kina maana yake katika maisha
 
How come vimezaliwa ving vya utam..?? Ukitembea na mke wako ni kujinyima fursa ya vitamu vingine vilivyomo njiani...

Mwanamke ni wa kwenda nae kanisani tu kudadeki na sehemu kama msibani baas
 

Attachments

  • 1427975540938.jpg
    1427975540938.jpg
    50.3 KB · Views: 1,067
Mimi napenda kuongozana nae! Sema tunashindwana katika kutembea maana kila mara lazima mimuache na kumsubiria mbele! Hahahaha
 
Back
Top Bottom