Kwanini wanandoa wengi hawaogi pamoja?


Mkuu hata kuongea una ongea hivi au tatizo liko kwenye kuandika?! Maana ni kazi sana kukuelewa unapoandika thread zako. Au ndio swaga zako kama vijana wanavyosema?
 
we umeona kuoga tu.mbona huulizi kwann hawashushi mzigo pamoja?
 
hahahaa! dinazarde! ....siri yako unaijua mwenyewe we mwanamke.
 
Mkuu Pdidy, asante kwa hii mads, sisi wengine tunaoishi huku Tandale kwa Mtogole, maliwatoni zetu zote ni za nje halafu ni size ya ppt size!, anaweza kuingia mtu mmoja mmoja tuu!.
Thanks.
Pasco
 
wanakuwa bize na majukumu. isitoshe sidhani km ni utamaduni wa kuuendeleza mbele ya watoto!
 
kuoga pamoja raha sanaa

ni kweli mbaya kusafishana sehemu nyeti za nyuma aka matulu
ati anasugua uchafu subuthu
siku akisafiri lazima uombe wakusugue mi huko aku
 
Mkuu Pdidy, asante kwa hii mads, sisi wengine tunaoishi huku Tandale kwa Mtogole, maliwatoni zetu zote ni za nje halafu ni size ya ppt size!, anaweza kuingia mtu mmoja mmoja tuu!.
Thanks.
Pasco

hahaaaaaaa Pasco ma ribs pls

nilitaka kuuliza wale wa kwa mtogole mbona kimtya Mungu akakunyanyua Poleni hili nalitambua na binafsi nilikuwa na gfriend enzi hizo pale panaponukia pafyumu kwa kweli ilinichukua muda kuamini huyu anatoka kwa Bwana ama ni ladha ya nanii inanileta hukuu maana alikuwa mtundu mkuu alafu kazaramo fulani chezea kabisa nilisema aturuhusiwi tena ila sitomsahau mautundu yake naamini yuko hai mpwa maana hivi vi predeshee vinajiita vikikutana navyo utasema sie atujawahi pitia uo mzigo

loh
 
Kikulachochako why unataka na vya wenzio!!?? Alonifunga atanifungua
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…