Kwanini wanandoa wakifumaniwa mwanamke hapigwi?


God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Asilimia 97% kwa ulewa wangu wa mafumanizi yote niliyoyaona mwanamke huwa hapigwi mwanaume ndo wa kupiga.
sasa kama wote wana makosa kwanini wasivunwe pengine hata mwanamke achomwe moto sababu wao ndo wenye vishawishi katika mapenzi?
nachukia sana kuona midume inajisifu eti imepata mgoni na bila kujali wanamtembeza mwanaume
mwenzao uchi wanamchapa viboko na huku fimbo na p*vinaning'inia na wakati huyo mwanaume anamtambulisha yeye. hii ni akili au matope?
hivi hamjui hapo wake zenu ndio wanatega mitego ya kuwanasa wanaume, na kama mwanamke anakupenda kweli hatodhubutu kukusaliti lazima roho yake itamsuta tuu.
kwa kweli nimesema nikibamba fumanizi mahali lazima mwaamke na mwanaume kwa pamoja waadhibiwe haki itendeke, na kiukweli ikitokea mwanamke nitamuadhibu sana maana ninaamini wao ndio chanzo cha sisi kuwafata.
mwisho what goes up must come down.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
nilipenda fumanizi moja lilitokea huko tanga kwani mwnaume na mwanamke waliadhibiwa wote na la majuzi lilitokea mbeya nakumbuka yule mwanaume aliechapiwa mke aliwamwagia kemikali wote kama sijakosea na yeye kama vipi alijimwagia ili kuepuka karaha za ulimwengo. ila hakufanya poa kujilipua ila nampongeza kwa kitendo cha kishujaa kuwamaliza wote. hio moja sikumbuki ila wote walikua adhabu.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,267
Likes
11,769
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,267 11,769 280
Ni ufinyu wa akili kupanga kabisa kuwa unaenda kufumania. Siko kwenye taasisi ya ndoa hivo sisemi sana............. ila iwapo ningekuwa kwenye ndoa whether mume wangu angekuwa anazini na kuwa na nyumba ndogo hata 20 hata siku moja nisingepanga kwenda kumfumania ati hotelini au guest au kwenye gari au kazini.

Sana sana ningekuwa busy kujifunza lugha mbali mbali za dunia hii mfano kireno, kispaniola, ki Italy, kifaransa, pia ningekuwa busy zaidi kujifunza lugha za makabila zaidi ya 30 ya Tanzania mfano kingoni, kiha, kisandawe, kimasai, kimakonde, kihaya. ... yaani ningekuwa boonge ya linguistic halafu hayo mawazo ya kufumania mume yangetoka wapi......

Hahahahahhaa crazy Kasie ndo maana sikupangiwa kuingia kwenye hiyo taasisi ya kufumaniana maana wangesema nimewehuka kwa jinsi ambavyo ninge behave.

Kasie.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Unampiga wa kazi gani wakati bado unapakumbuka kwao?
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Ni ufinyu wa akili kupanga kabisa kuwa unaenda kufumania. Siko kwenye taasisi ya ndoa hivo sisemi sana............. ila iwapo ningekuwa kwenye ndoa whether mume wangu angekuwa anazini na kuwa na nyumba ndogo hata 20 hata siku moja nisingepanga kwenda kumfumania ati hotelini au guest au kwenye gari au kazini.

Sana sana ningekuwa busy kujifunza lugha mbali mbali za dunia hii mfano kireno, kispaniola, ki Italy, kifaransa, pia ningekuwa busy zaidi kujifunza lugha za makabila zaidi ya 30 ya Tanzania mfano kingoni, kiha, kisandawe, kimasai, kimakonde, kihaya. ... yaani ningekuwa boonge ya linguistic halafu hayo mawazo ya kufumania mume yangetoka wapi......

Hahahahahhaa crazy Kasie ndo maana sikupangiwa kuingia kwenye hiyo taasisi ya kufumaniana maana wangesema nimewehuka kwa jinsi ambavyo ninge behave.

Kasie.
sijaelewa umuhimu wa comment yako kwa hii thread inshort sijaelewa kabisa
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Unampiga wa kazi gani wakati bado unapakumbuka kwao?
mda alionipotezea na mimi lazima nimueke alama ili ata akiolewa na mume mwingine ayakumbuke niliyomfayia
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
Mm hata sideal na mwanaume na deal na mke wangu tu sbb mwanamke akisema no hakuna wa kumgusa.
Mwanamke ukimtongoza akakukatalia huwezi kumfanya kitu chochote. Hata ukiwa naye chumban akisema sijisikii umfanyi chochote.
Hapo nikuacha naye tu
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Mm hata sideal na mwanaume na deal na mke wangu tu sbb mwanamke akisema no hakuna wa kumgusa.
Mwanamke ukimtongoza akakukatalia huwezi kumfanya kitu chochote. Hata ukiwa naye chumban akisema sijisikii umfanyi chochote.
Hapo nikuacha naye tu
mkuu daaa nashukuru kumpata mtu mwenye mawazo kama yangu. ungelikwepo karibu ningekununulia hata soda. ndo hivyo yani mwanamka akisema no na kweli ni no. ndo maana nikasema wote wanapaswa kubondwa
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Me mke wangu akiwa anakuja kazini anakuwa na semosi ya maji moto ili akimkuta mchepuko amuogeshe wenzangu wanajua naletewa chai kumbe maji moto hayana ht majani
lakini sio jibu la hiyo mada hapo juu
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,396
Likes
4,658
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,396 4,658 280
Asilimia 97% kwa ulewa wangu wa mafumanizi yote niliyoyaona mwanamke huwa hapigwi mwanaume ndo wa kupiga.
sasa kama wote wana makosa kwanini wasivunwe pengine hata mwanamke achomwe moto sababu wao ndo wenye vishawishi katika mapenzi?
nachukia sana kuona midume inajisifu eti imepata mgoni na bila kujali wanamtembeza mwanaume
mwenzao uchi wanamchapa viboko na huku fimbo na p*vinaning'inia na wakati huyo mwanaume anamtambulisha yeye. hii ni akili au matope?
hivi hamjui hapo wake zenu ndio wanatega mitego ya kuwanasa wanaume, na kama mwanamke anakupenda kweli hatodhubutu kukusaliti lazima roho yake itamsuta tuu.
kwa kweli nimesema nikibamba fumanizi mahali lazima mwaamke na mwanaume kwa pamoja waadhibiwe haki itendeke, na kiukweli ikitokea mwanamke nitamuadhibu sana maana ninaamini wao ndio chanzo cha sisi kuwafata.
mwisho what goes up must come down.
Inaelekea umesoma shule fulani hivi Mbeya tena ya wanaume tu
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
743
Likes
991
Points
180
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
743 991 180
Wanaume ndio wanafaa kupiga
Ukimpiga mwanamke anaweza poteza maisha
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Wanaume ndio wanafaa kupiga
Ukimpiga mwanamke anaweza poteza maisha
hayo ni mawazo yako negative mkuu. hujawahi kutana na mwanamke akakupa kisago sawasawa hadi ukanya we wadharau lakini usijilengeshe ukanaswa
 
Swenailie

Swenailie

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
241
Likes
226
Points
60
Age
13
Swenailie

Swenailie

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2016
241 226 60
Adundwe tu mwanaume kazi yake Ni kutongoza so atakuwa kamtongoza mwanamke Adundwe tu
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
Asilimia 97% kwa ulewa wangu wa mafumanizi yote niliyoyaona mwanamke huwa hapigwi mwanaume ndo wa kupiga.
sasa kama wote wana makosa kwanini wasivunwe pengine hata mwanamke achomwe moto sababu wao ndo wenye vishawishi katika mapenzi?
nachukia sana kuona midume inajisifu eti imepata mgoni na bila kujali wanamtembeza mwanaume
mwenzao uchi wanamchapa viboko na huku fimbo na p*vinaning'inia na wakati huyo mwanaume anamtambulisha yeye. hii ni akili au matope?
hivi hamjui hapo wake zenu ndio wanatega mitego ya kuwanasa wanaume, na kama mwanamke anakupenda kweli hatodhubutu kukusaliti lazima roho yake itamsuta tuu.
kwa kweli nimesema nikibamba fumanizi mahali lazima mwaamke na mwanaume kwa pamoja waadhibiwe haki itendeke, na kiukweli ikitokea mwanamke nitamuadhibu sana maana ninaamini wao ndio chanzo cha sisi kuwafata.
mwisho what goes up must come down.
Nadhani hamna anayestahili kuoigwa! Sheria zipo na zifuatwe!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,627
Likes
16,367
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,627 16,367 280
Me mke wangu akiwa anakuja kazini anakuwa na semosi ya maji moto ili akimkuta mchepuko amuogeshe wenzangu wanajua naletewa chai kumbe maji moto hayana ht majani
Mkeo noma sana.... Ha haaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,302
Members 475,050
Posts 29,253,375