Kwanini Wamarekani watamchagua Tena Trump, Kwanini

MPadmire

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
3,597
2,000
Maoni ya Wamarekani wengi, wanasema watamchagua tena Rais Donald Trup

Wamarekani wanasema pamoja na vituko vyake, Trump ameboresha uchumi na ajira zimeongezeka

When you have something in the pocket, no matter what

African people, watch out,...Mnamchagua tena Rais kwa mafanikio yapi?
 

nditolo

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
2,382
2,000
Trump ni Jembe sana. Mimi namkubali mbaya na ninguwa raia wa America ningemchagua tena
 

taamu

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,942
2,000
Maoni ya Wamarekani wengi, wanasema watamchagua tena Rais Donald Trup

Wamarekani wanasema pamoja na vituko vyake, Trump ameboresha uchumi na ajira zimeongezeka

When you have something in the pocket, no matter what

African people, watch out,...Mnamchagua tena Rais kwa mafanikio yapi?
ananunua wabunge vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom