• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwanini wakuu wote walikwenda kumzika Mzee Kingunge?

kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
5,208
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
5,208 2,000
Sisi tusiojua kitu tulidhani kuwa Mzee Kingunge aliharibu CV yake kwa kukihama CCM na kujiunga na UKAWA, lakini haikuonyesha hivyo wakati wa kifo na mazishi yake. Karibu viongozi wooote wakuu waliopo na waliopita walikuwepo kwenye mazishi ya Mzee Kingunge. Mimi binafsi nimejifunza kuwa ukweli unalipa, hivyo Mzee Kingunge alikuwa sahihi ALL the time, hata waliomkosoa walifanya hivyo ama kutimiza tu wajibu wao au hawakumuelewa. Kifo cha Mzee Kingunge kimeonyesha ukweli na kimeliunganisha taifa kisiasa, na ni matumaini yangu kuwa tutaona mabadiliko makubwa ya kimtizamo kama taifa. Taifa kwanza siasa baadae, tushiriki wote kwenye kazi kulijenga au kulibomoa taifa kwakuwa sisi wote tuna maslahi makubwa kwa taifa kusimama.

Je, wewe umejifunza nini kwenye masiko ya Mzee Ngombale?
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
4,267
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
4,267 2,000
Nafikiri hilo ndilo jambo jema, wote kwenda kumzika na hivyo hiyo siyo habari. Swali au habari ingekua kama wakuu wote wasingeenda. Suala la Hayati Kingunge kuachana na CCM haliondoi ukweli kwamba mchango wake katika siasa za Tanzania haviwezi kupuuzwa.
 
Alpha M.

Alpha M.

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2015
Messages
1,041
Points
2,000
Alpha M.

Alpha M.

JF-Expert Member
Joined May 15, 2015
1,041 2,000
Lakini hawakupewa nafasi kuzungumza...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,295
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,295 2,000
Sikubahatika kumuuliza Kingunge, kwanini nchi yetu inamwabudu mungu Mwenge?
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,499
Points
2,000
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,499 2,000
Ccm wenyewe wanajua kingunge alikuwa sahihi jpm hafai hata kuwa diwani
 

Forum statistics

Threads 1,406,745
Members 532,424
Posts 34,525,873
Top