DOKEZO Responded Kwanini wagonjwa wanaogopa Mloganzila?

Hili ni dokezo maalum toka kwa mwananchi mtumiaji wa JF mwenye nia ya kuusaidia umma kuwa na taarifa 'maalum'
Unapewa mwanafunzi ndio akutibu unategemea nini? Hospital za hivyo Huwa sitaki kabisa kwenda kufanywa specimen wa mazoezi.
 
Pia mloganzila kuna sehemu za kuhifadhi maiti za kutosha, hivyo MNH huwapa rufaa wanaokufa kule mortuary! Hivyo hupeleka marehemu wakihemea mashine ili muone mgonjwa hakufia MNH.
 
Ni kawaida mgonjwa kukata moto wakiwa kitengo cha ICU watu wa kitengo huko huona jambo la kawaida tu

Ova
 
Unapewa mwanafunzi ndio akutibu unategemea nini? Hospital za hivyo Huwa sitaki kabisa kwenda kufanywa specimen wa mazoezi.
Muhimbili kuna chuo pia na wanaotibu siyo wanafunzi, daktari hawezi mpa rufaa mgonjwa akatibiwe na mwanafunzi. Mloganzila kuna vyumba vya kuhifadhia maiti vingi. Wagonjwa mahututi hupelekwa mortuary
 
Mmmh...

Mloganzila ndiyo hospitali kubwa nchini?

Mloganzila ndiyo inapokea wagonjwa walioshindikana kwingineko?

Mloganzila siyo hospitali ya mafunzo?

MNH nayo siyo ya mafunzo?

MUCHS wanafundishia wapi?
Umesoma kweli alichoandika jamaa? Hahaha
 
Mimi hapa nimefurahishwa na uzi wako umeuwasilisha kwa lugha fasaha lugha tamu na adhimu ya kiswahili hayo mengine watajibu wajuvi wa huko!
 
Hata mimi kma naumwa ni heri nikaponee nyumbani kuliko mloganzira yani niliyoshuhudia yanatosha pale kuna mlango wa shetani pale nasema hapafai narudia tena hapafai pale usithubutu nasema hv nasikia uchungu sana mloganzia kuna shetani wa kifo .
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…