HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu nimetoboa Alhamdulillaah, ambao hamjapata nawatia moyo, sitasahau huu uzi umenipa matumaini sana.
Hongera sana mkuu. Kila la kheri ukawe mtumishi mwema na bora, kazingatie maadili na miiko ya utumishi. Zile nyodo na majivuno siyatarajii kwa mpambanaji wa namna yako, hayo mambo waachie wanaovutwa kwa mserereko bila kujua msoto wa kupambana.

Usisahau kuja kutujulia hali humu tunaoendelea kupambana, kila mmoja ana siku yake ya kutoboa, hatuwezi kutoboa wote kwa siku moja. Tangulia tutakuja siku yetu ikifika!
 
Back
Top Bottom