HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hili suala la wizy naona bado linafikirisha sana. Au ndio ile tabia ya kufall in love na Avatar akajikuta ameenda Dm kumbe akakutana na watu wabaya wakamteka?

Najaribu kujiaminisha kwamba ni jambo la kawaida, na pengine ameamua tu mwenyewe lakini bado nafsi inakataa.
 
Back
Top Bottom