HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwan vyeti Ahmet ameviacha ofisi kwa ukaguzi au unafanyikaje huo ukaguzi au ndio kuweka namba ya cheti Cha f4
Unatoa copy mbili mbili za vyeti vyote na kuziacha hapo ofisini, then taarifa zinajazwa Kwenye
template (excel) kama namba ya nida, namba ya account ya bank, namba za simu na namba za mitihani. Watascan na vyeti vyako OG na hapo mchakato unakuwa umeisha.

Vyeti og utaondoka navyo
 
[emoji848]
Screenshot_20221214-115830_Instagram%20Lite.jpg
 
Back
Top Bottom