HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hv hawa people wasaka Ajira wanaofanya Usaili wa Oral watu 200+ hv wanamaliza kweli watu wote..
Just emagine Kila mtu atumie dakika 5..
Hapo kimahesabu ni sawa na masaa 16 na dakika kadhaa.. hii si kutwa nzima hii na usiku wake pia..?

Kwa kweli hizi panels zinapaswa zilipwe pesa kubwa sana.. hiyo kazi ni ngumu
 
Wanagawanywa vyumba tofauti unaweza kuta kila chumba wanakua 40
Hv hawa people wasaka Ajira wanaofanya Usaili wa Oral watu 200+ hv wanamaliza kweli watu wote..
Just emagine Kila mtu atumie dakika 5..
Hapo kimahesabu ni sawa na masaa 16 na dakika kadhaa.. hii si kutwa nzima hii na usiku wake pia..?

Kwa kweli hizi panels zinapaswa zilipwe pesa kubwa sana.. hiyo kazi ni ngumu
 
Hv hawa people wasaka Ajira wanaofanya Usaili wa Oral watu 200+ hv wanamaliza kweli watu wote..
Just emagine Kila mtu atumie dakika 5..
Hapo kimahesabu ni sawa na masaa 16 na dakika kadhaa.. hii si kutwa nzima hii na usiku wake pia..?

Kwa kweli hizi panels zinapaswa zilipwe pesa kubwa sana.. hiyo kazi ni ngumu
Panel zinakuwa nyingi pale
 
Back
Top Bottom