HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Oya hivi kama huna Kitambulisho cha NIDA Ila number unayo si unaweza tumia kitambulisho kingine kama Driving licence au passport ya kusafiria ? Au wanataka kitambulisho cha NIDA Tu ?
 
Oya hivi kama huna Kitambulisho cha NIDA Ila number unayo si unaweza tumia kitambulisho kingine kama Driving licence au passport ya kusafiria ? Au wanataka kitambulisho cha NIDA Tu ?
Unaweza ukatumia hivyo vingine ulivyovitaja
 
Back
Top Bottom