HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sina uhakika sana mkuu, ila hivyo ndo inaonyesha huku kwangu, tusikate tamaa, tuzidi kuomba na kujaribu kwa nguvu zot
Sina uhakika sana mkuu, ila hivyo ndo inaonyesha huku kwangu, tusikate tamaa, tuzidi kuomba na kujaribu kwa nguvu zote
hiyo iliyobaki selected for oral pdf yake ya placement imetok tyr?
 
Back
Top Bottom