HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hao hawakujipanga.. oral ya watu 170?? hiyo ilikuwa mnapigwa mchanga wa macho.. walishapata mtu
Mm jukumu langu lilikuwa ni kupiga oral yao mambo ya kufaulu au wanawatu wao sikufikilia Hayo mambo ya kupata na kukosa niliwaachia wao na mungu anaejua

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Hao hawakujipanga.. oral ya watu 170?? hiyo ilikuwa mnapigwa mchanga wa macho.. walishapata mtu
Jana nimefanya written pamoja na mtu ambaye huwa namuona anafanya kazi kwa mwajiri aliyetoa hizi kazi.

Kila mara huwa naenda pale nikiwa na tatizo ananihudumia nikijua ni mwajiriwa maana nimeanza kumuona akifanya kazi pale tangu 2020. Huyu mtu asipopita basi nitaamini kuwa hajaweka watu wao kwa sababu huyu mtu yupo kwenye ile ofisi anafanya majukumu yaliyoaanishwa kwenye job descriptions.

Jana alipofika Auditorium nilidhani amekuja kuratibu pepa maana anafanya kazi kwenye hiyo ofisi, ghafla nikaona kaunga tela la tunaousaka huo mrija.
 
Jana nimefanya written pamoja na mtu ambaye huwa namuona anafanya kazi kwa mwajiri aliyetoa hizi kazi.

Kila mara huwa naenda pale nikiwa na tatizo ananihudumia nikijua ni mwajiriwa maana nimeanza kumuona akifanya kazi pale tangu 2020. Huyu mtu asipopita basi nitaamini kuwa hajaweka watu wao kwa sababu huyu mtu yupo kwenye ile ofisi anafanya majukumu yaliyoaanishwa kwenye job descriptions.

Jana alipofika Auditorium nilidhani amekuja kuratibu pepa maana anafanya kazi kwenye hiyo ofisi, ghafla nikaona kaunga tela la tunaousaka huo mrija.

Duh! Aisee.
 
Jana nimefanya written pamoja na mtu ambaye huwa namuona anafanya kazi kwa mwajiri aliyetoa hizi kazi.

Kila mara huwa naenda pale nikiwa na tatizo ananihudumia nikijua ni mwajiriwa maana nimeanza kumuona akifanya kazi pale tangu 2020. Huyu mtu asipopita basi nitaamini kuwa hajaweka watu wao kwa sababu huyu mtu yupo kwenye ile ofisi anafanya majukumu yaliyoaanishwa kwenye job descriptions.

Jana alipofika Auditorium nilidhani amekuja kuratibu pepa maana anafanya kazi kwenye hiyo ofisi, ghafla nikaona kaunga tela la tunaousaka huo mrija.
usiwe na was was mkuu kuna watu walipiga intern tra 2 yrs na interview walifanya na wakakosa bado tupo tunapambana wote
 
usiwe na was was mkuu kuna watu walipiga intern tra 2 yrs na interview walifanya na wakakosa bado tupo tunapambana wote
Endapo tu kama hawakupewa connection hasa ya maswali ili wavuke waende oral
 
Kuna mtu leo kaniambia hao watu wapo 3, mmoja anafanyia kazi ofisi ya mikoani, wengine(2, mbaye mimi namfahamu 1) wapo ofisi ya Dar.

Tumewasindikiza, watoe tu matokeo mapema mimi nisepe zangu
Matokeo bado tu kwani
 
Utumishi hawataki utani kabisa, Sasa hv ni Toa Weka, Sasa Utajua hujui.. umekwenda wiki hii kupiga pepa ya Bunge na wiki ijayo una saili nyingine.. utarudi kwenu au utaamua kupanga chumba Huko Dodoma😁😁.
Ukipigia mahesabu kuishi Guest unakuta 200,000/= hii hapa kwa ajili ya Guest tu, Kumbuka hyo ni cheap guest isiyozidi 10,000.

Haya wasaka Mirija ya Asali tusikate tamaa
 
Utumishi hawataki utani kabisa, Sasa hv ni Toa Weka, Sasa Utajua hujui.. umekwenda wiki hii kupiga pepa ya Bunge na wiki ijayo una saili nyingine.. utarudi kwenu au utaamua kupanga chumba Huko Dodoma😁😁.
Ukipigia mahesabu kuishi Guest unakuta 200,000/= hii hapa kwa ajili ya Guest tu, Kumbuka hyo ni cheap guest isiyozidi 10,000.

Haya wasaka Mirija ya Asali tusikate tamaa
Zingine zinafanyika dar mkuu hahahahaha Sasa kama umesharudi kigoma unaona mkeke wa kwenda dar dah noma
 
Zingine zinafanyika dar mkuu hahahahaha Sasa kama umesharudi kigoma unaona mkeke wa kwenda dar dah noma
Sasa ukipanga Dodoma ni Rahisi maana pale ni katikati,, Just imagine Mshikaji kapiga pepa lake juzi tokeo limeenda vibaya,, Jana kaanza zake safari to Kigoma,, Leo hii anaona Shortlisted yake ya Usaili Dar au Arusha..
 
Back
Top Bottom