HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ndugu wakandaji wa PSRS punguzeni hasira na jobless na sisi tuna familia zinatutegemea jamani. Sio kwa matokeo haya. Yaani mpo radhi asipate asali mtu yeyote. SIJAPENDAView attachment 3098877
Kazi Ipo.....Lengo ni kupunguza utitiri wa Watu kukaa database ndo gear namba moja imeaza kwa Taasisi yataaza kutokea mikeka kama hiyo mbeleni tutegemee hilo .....
Inamaana watatoa Tangazo upya tena😀😀😀
Katibu Utumishi Onyesha Upendo kwa vijana wako tubless pdf nzito la Taasisi database angalau tupumue kitaa tupunguze msongo wa mawazo maana mnavyotupeleka siko kabisa!!!
Matumain ya Mama(Rais) kufika mwenzi 12 tuyaone kwa vijana wake alivyotuahidi.....
 
Pamechacha
Screenshot_20240918-180644~2.jpg
 
Back
Top Bottom