HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwahyo sikuiz rasmi waalimu washaingia katika mfumo wa kufanyiwa interview??

Aisee hii nina uhakika litapunguza watu kukimbilia kusomea ualimu..
Umeandika pumba japo Mimi sio mwalimu.

Kuna mahusiano yapi kufanya saili na kuacha kusoma ualimu.

So hata watu wataaacha kusoma udaktari kwa sababu ya usaili
 
Umeandika pumba japo Mimi sio mwalimu.

Kuna mahusiano yapi kufanya saili na kuacha kusoma ualimu.

So hata watu wataaacha kusoma udaktari kwa sababu ya usaili

Kila mtu alisomea kitu kwa sababu zake, wengi niliosoma nao moja ya sababu waliokua wanatoa ni kupata ajira bila kua na purukushani nyingi(rejea miaka ya nyuma angalia sector ya ualimu namna ambavyo walikua wanapata ajira).
 
Kwa izo kauli zako fala anajulikana ni nani?

Hauna point na dalili ya ilo ni kutoa matusi.

Mwenye pint atoagi matusi.
Haya wewe mwenye point .

Jibu swali langu unadhani Walimu walisoma ili waajiriwe bila usaili.?

Usaili ni kigezo kitakachowafanya watu wasisome ualimu?

Wewe si Una akili jibu maswali na hoja kamili
 
Haya wewe mwenye point .

Jibu swali langu unadhani Walimu walisoma ili waajiriwe bila usaili.?

Usaili ni kigezo kitakachowafanya watu wasisome ualimu?

Wewe si Una akili jibu maswali na hoja kamili
Hana hoja huyo bali utoto umemjaa.
 
Kwahyo sikuiz rasmi waalimu washaingia katika mfumo wa kufanyiwa interview??

Aisee hii nina uhakika litapunguza watu kukimbilia kusomea ualimu..
Walimu wengi wamekuwa sababu ni zifuatazo.

Karibia vyuo vyote nchini vinatoa Education
Zamani mkopo ulikuwa asilimia 100.
Kingine ndo kazi hata ukiwa na D mbili unasoma tofauti na course nyingine Hasa za afya.

Hivyo kuweka usaili kwa walimu sio kigezo kitakachofanya watu waache kusoma ualimu.

Punguza kuandika pumba
 
Walimu wengi wamekuwa sababu ni zifuatazo.

Karibia vyuo vyote nchini vinatoa Education
Zamani mkopo ulikuwa asilimia 100.
Kingine ndo kazi hata ukiwa na D mbili unasoma tofauti na course nyingine Hasa za afya.

Hivyo kuweka usaili kwa walimu sio kigezo kitakachofanya watu waache kusoma ualimu.

Punguza kuandika pumba

Walimu wengi wamekuwa sababu ni zifuatazo.

Karibia vyuo vyote nchini vinatoa Education
Zamani mkopo ulikuwa asilimia 100.
Kingine ndo kazi hata ukiwa na D mbili unasoma tofauti na course nyingine Hasa za afya.

Hivyo kuweka usaili kwa walimu sio kigezo kitakachofanya watu waache kusoma ualimu.

Punguza kuandika pumba

Ngojea nikuelekeze ndugu, mimi nakuelekeza bila kukutukana na wala kupanic kwa sababu akiri yangu iko matured..

Ni iv: mimi nilichokisema katka huo uzi ni moja ya sababu inayoweza pelekea na hata ww ulizozitoa hapo ni baadhi ya sababu zilizofanya watu wengi wasome ualimu ila kuna watu/ mtu kasoma ualimu bila hata izo sababu zako ulizo zi mention hapa hata moja kuchangia je unalijua ilo? So kwa mtu kama uyo nae aje aseme ww unaandika pumba kwakua yy aliamua kusoma ualimu na hakuna hata sababu yako moja iliyo mfanya akasome?

Mimi niliyosema ni moja kati ya vitu vilivyokua vinawavutia watu wengi kusomea ualimu.
 
Back
Top Bottom