HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu hivi ni kweli nikiwa na kadi ya ccm yani mambo yatakuwa mtelezo kwenye usaili
Kadi ya CCM haina nafasi PSRS mkuu. Weka nondo za kutosha kichwani, Pale nenda tu na vyeti halisi cha form four, form six na cha chuo bila kushahau cheti cha kuzaliwa na kitambulisho kimojawapo kinachokubalika (NIDA, PASSPORT ya kusafiria, cha mpiga kura au leseni ya udereva).

Vyeti vya ubatizo, kipaimara, mwanafunzi kipanga achana navyo. Kadi za CCM ni kama hirizi tu pale haina nafasi kama hujajiandaa vema kufaulu interview. Best wishes. Mwezi September utaitwa interview.
 
Back
Top Bottom