Utawala2025
JF-Expert Member
- Oct 20, 2023
- 1,144
- 2,762
Madam.Hata mimi, sikuwa nimeingia mtandaoni muda kweli. Nakuja kushika simu napigiwa na watu kunipongeza. Ikifika siku unatafutwa wewe kupongezwa. El marabiosh na Utawala2025 msivunjike mioyo. Mtapigiwa simu na watu kuwapongeza. Nina uhakika na hili.
Moyo umeshakata moto kama wewe ni mtu wa maombi niombee tu.
Maana Hali si Hali.
Ukiangalia Mzigo mkubwa ulionao familia wanakuangalia wewe halfu kile unachokitwgemea mwaka wa pili kwa ground ya kusaka ajira