HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nipendee kuwapongeza sekretarieti ya ajira na utumishi wa umma.

Kwa kutuletea mikeka mingi sana mwezi huu zoezi hili likawe endelevu kuliko kutoa vimikeka viwili au vitatu kwa mwezi.

Kingine PDF imechukua watu wengi wa kazidata na wenye miaka zaidi ya mmoja nadhani lengo lao nikumaliza database Hui nzuri.

Niwatakie asubuhi njema
 
Nipendee kuwapongeza sekretarieti ya ajira na utumishi wa umma.

Kwa kutuletea mikeka mingi sana mwezi huu zoezi hili likawe endelevu kuliko kutoa vimikeka viwili au vitatu kwa mwezi.

Kingine PDF imechukua watu wengi wa kazidata na wenye miaka zaidi ya mmoja nadhani lengo lao nikumaliza database Hui nzuri.

Niwatakie asubuhi njema
Naam Engineer
 
Back
Top Bottom