HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Oral nilifanyia dom, nakumbuka nilala msikiti wa wanafunzi. chuo kilikuwa hakijafungwa.

Kaka nimecheka hapa nakumbuka 2018 kuna bro anamaliza chuo ana GPA ya 2.3 yule hatakaa apate kazi🤣🤣🤣😍😂😂😂😂 alikua anasup kila semester
Ndio akili zako zilipoishia hapo. Unafikili kila kazi ya serikali inahitaji GPA kama ya ukufunzi wa vyuo.
 
Back
Top Bottom