HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
yaani sekunde tu halmashauri wameshachafua ubao. 🤣 🤣 anyway mpaka sasa utumishi hawana interview kwa sasa coz zinafanyika halmashauri
 
Kuelekezwa jinsi ya kujiunga ajira portal na changamoto nyingine km unazo watazitatua..mm nitaend kuuliza kuhusu placement na nitawarecord😂
Mmh, mimi nahisi hawa wanalipwa kwa siri na kampuni za internet, sio kwa kutumalizia mabando huku😂
 
Back
Top Bottom