HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kesho unaanza...sijui umeme ukikata itakuaje
Ukikata ukiwa katika Chumba Cha mtihani umeanza, system ina save majibu yako automatic ukirudi unaanzia pale ukipo ishia maana system inakuwa ina display swali moja baada ya jingine ukiisha muda wa suali ndo inakuja lingine,
Sasa hiyo nayo haijakaa sawa maana sizani kama kutakuwa na option ya ku-back ili ubadilishe maswali na ku-skip swali kama huliwezi!
 
Back
Top Bottom