HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mh.Waziri Simbachawene..
Kitaa ni kwa moto ....Inamaana hamtaki vijana wenu angalau tupate furaha ya Pasaka kwa kuachia pdf nzito kwel 😪😪......Tukose Pesa na hata Furaha pia mtunyime....
 
Mh.Waziri Simbachawene..
Kitaa ni kwa moto ....Inamaana hamtaki vijana wenu angalau tupate furaha ya Pasaka kwa kuachia pdf nzito kwel 😪😪......Tukose Pesa na hata Furaha pia mtunyime....
Yaan watuonee tu huruma
 
Back
Top Bottom