HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
20240129_075548.jpg
 
Kuna kuitwa na kunakuwemo katika waitwa [emoji28][emoji28][emoji28]kwahyo hapa tunachoomba ni kuitwa sio pdf kutoka pdf kama inatoka leo na haumo afu , pdf itoke December na umo kipi bora[emoji2095][emoji28]
pdf lenyewe siku hizi limekua hanasa
 
utumishi kama mmeshindwa kutoa matokeo ya watahiniwa wenu tafathali msitoe matangazo ya ajira wala kuita watu interview.mnapotezea watu muda na pesa zao pia kama mmeamua kutotoa matokeo tulieni hivyo hivyo.
Wasijitingishe kabisa au sio😄😄😄
 
Back
Top Bottom