HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu habarini,
Samahani naomba kuuliza kwa waliowahi kuitwa training za Taesa 1.huwa zipo vipi?
2.vipi gharama za chakula malazi etc unajitegemea?
wanafundisha jinsi ya kujibu interview pia jinsi ya kubehave huko ofisini pia ethics za kazi. masaa hayazidi mawili labda miaka hii wawe wamechange mfumo
 
Hivi utumishi hawawezi kutumia mfumo wa kufanya mitihani online kwa mfano aptitude test then ukifaulu sasa unaenda oral moja kwa moja kuliko hii ya sasa unaenda then wakandaji wanafanya yao ikiwa mtu nauli umeunga unga tuu....
Walisema soon itaanza hiyo.
 
Back
Top Bottom