HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tanzania ingekuwa kuna waandishi was habari wenye weledi hii issue ya ajira TRA wasingeicha iishe hivi kwa email. Madogo wanaingia Top ten written na practical halafu placemeñt wanakosa kisa matokeo ya oral ni siri?
Hapa lazima majina yote yaliyoitwa kazini yawekwe wazi ili watu walinganishe
 
Tanzania ingekuwa kuna waandishi was habari wenye weledi hii issue ya ajira TRA wasingeicha iishe hivi kwa email. Madogo wanaingia Top ten written na practical halafu placemeñt wanakosa kisa matokeo ya oral ni siri?
Hapa lazima majina yote yaliyoitwa kazini yawekwe wazi ili watu walinganishe
Wee jamaa una yako humu sio bure..,
 
Back
Top Bottom