HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mwifwa ndo monitor na moneytalk monitress
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Monitor/Monitress tulikuwaga tunachagu mtu ambaye anaperfom vizuri darasani, hapo nakosa sifa sio kwa mikando nikiyoshushiwa na PSRS.

wizy una sifa, hiki cheo ni chako
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Monitor/Monitress tulikuwaga tunachagu mtu ambaye anaperfom vizuri darasani, hapo nakosa sifa sio kwa mikando nikiyoshushiwa na PSRS.

wizy una sifa, hiki cheo ni chako
😂😂😂😂😂 One day yes broda
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Monitor/Monitress tulikuwaga tunachagu mtu ambaye anaperfom vizuri darasani, hapo nakosa sifa sio kwa mikando nikiyoshushiwa na PSRS.

wizy una sifa, hiki cheo ni chako
😂😂😂😂😂Niwe monitor na Prok monitress baada ya mwaka tunakaleta katoto tunakaita auditorium ile ya udom
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Monitor/Monitress tulikuwaga tunachagu mtu ambaye anaperfom vizuri darasani, hapo nakosa sifa sio kwa mikando nikiyoshushiwa na PSRS.

wizy una sifa, hiki cheo ni chako
😂😂😂Sema hii ya naot najua lazima kieleweke jiandae na oral tu
 
Back
Top Bottom