HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ajira zinatoka kwa vibali toka utumishi, wakikosa kabisa wenye sifa sitahiki wataomba tena mwaka mwingine wa fedha kibali cha kuajiri TA, si kama unavyojaribu kuwaza, sifa kuu ya serikali ni kufanya kazi kwa mujibu wa sheria, kanuni, & taratibu .
 
Back
Top Bottom