HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Huu uzi ni mzuri sana kwa sis majobless yan ukija huku fulu kupata faraja yan unakuta huyu anaandaa suti ya kwenda Dom ,mwingine anaandaa pesa ya kulala pale Morena na yule mwngine anapanga saving za kila mwezi na mwngine tena anapanga fungu la 10 yan ni furaha sana but ngoja tusubiri placements
 
Back
Top Bottom