HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Unaweza ukajikuta unacheka muda wote na hujui unacheka nini
Tabasamu lake mkuu sikia tu kwa mtu usiku wa manane Kuna watu tulisema yesiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa sauti kubwa kinyama aiseee tukakumbuka na kusali usikumtu nipo na boxes Kwanza nikavaa ili nisali vizuri
 
😂😂😂😂😂Hako kafeeling nakasubiri week hii nije kuwahadisia

Tabasamu lake mkuu sikia tu kwa mtu usiku wa manane Kuna watu tulisema yesiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa sauti kubwa kinyama aiseee tukakumbuka na kusali usikumtu nipo na boxes Kwanza nikavaa ili nisali vizuri
Daah🤣
 
Back
Top Bottom