HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Naona watu wapo busy na kusoma kwa ajili ya kuwakanda psrs....vipi wadau ADEM bado kimya tu maana kesho ndio wanafungua chuo
Pia sidhani kama ukipata barua tu hapohapo unakabidhiwa darasa si Kuna viprocess vya kureport na Nini..ngoja tuendelee kuwa wapole japo inachoshaa
 
Hawa wamba wote wamepita written patamu hapa.
Screenshot_20221023-180314_Office.jpg
 
Back
Top Bottom