Kwanini umueleze shoga mambo yako ya ndani?

Kwanini umueleze shoga mambo yako ya ndani?

Ahahahahaaaa huyo atakuwa ni "Hamisi Halfan" ( Ha..thi hafai) ndio maana anatoa pesa kubwa ili asimuumbue
 
Ni kosa kubwa sana ambalo nimejifunza kutoka kwa wakubwa zangu aisee,usithubutu kumueleza shoga ako mapungufu au strength za mume au boyfrind wako,kwanza unaeweleza unadharaulika, pili the way watakavyompersiv huyo mume sjui n boyfriend some time waweza muoneshea dharau ya waziwazi kiasi kwamba hata ww ulowaeleza roho ikauma
 
Trust me nilimwambia 8months ago tena that day nilikua nimesafiri nao ndio wakaanza kuongea nikamuita peke yake nikamwambia kua sio kila anacheka na wewe ndio anakupenda,jaribu sana kuweka mambo ya mumeo na yako siri,kua na mipaka ya kuongea..na pia sio mtu wangu wa karibu sanaa na sipendi anizowee..

Watu wa hivyo huwa hata hawaelewi somo kabisa
 
Nikukumbuka naumia sana marafiki zake ndo walio vunja uhusiano wang na girlfriend wang na ujinga n wake cjui kwann wanawaweke hawawez kuwa na cr mpaka mambo ya ndan na mume anayapeleka kwa shosti zake jina sana watu km hao
 
Nikukumbuka naumia sana marafiki zake ndo walio vunja uhusiano wang na girlfriend wang na ujinga n wake cjui kwann wanawaweke hawawez kuwa na cr mpaka mambo ya ndan na mume anayapeleka kwa shosti zake jina sana watu km hao
wengi hua wanapenda kuamini wenzao na wanafikria roho zao sawa na wengine anaweza kuhimili chochote na pia kukutakia mema...
 
Ni kosa kubwa sana ambalo nimejifunza kutoka kwa wakubwa zangu aisee,usithubutu kumueleza shoga ako mapungufu au strength za mume au boyfrind wako,kwanza unaeweleza unadharaulika, pili the way watakavyompersiv huyo mume sjui n boyfriend some time waweza muoneshea dharau ya waziwazi kiasi kwamba hata ww ulowaeleza roho ikauma
kweli kabisa......
 
Back
Top Bottom