Kwanini umueleze shoga mambo yako ya ndani?

Kwanini umueleze shoga mambo yako ya ndani?

mapungufu mengine mtu unajitakia Tabia gani yakusema vyako vya ndani? matokeo yake analipa thamani kubwa..
Mwanamke kutokuweza kuusitiri mdomo wake nayo ni mapungufu. Mapungufu n tabia ya "ndani" ambayo mtu anashindwa kuidhibiti,inakuwa ni kama kilema kwake. Sidhani kama kuna mapungufu ya kujitakia dada yangu. Muhimu jaribu kuwapa nasaha huenda wakawaidhika.
 
Kuna kazi hapo tena kubwa au. Mke kutwa kutangaza mambo yako ya ndani kwa marafaki ndo maana yanatokea vitu kama hivyo
 
I see...Vry bad na iwe funzo hata kwa wanaume wale wanaopenda kusifisifia mautundu ya wanawake zao kwa mabest zao...Huwa kuna watu hawaridhiki hadi nayeye ahakikishe mwenyewe sasa hapo ndo balaa huanzia..
Huyu kamtia mwenzie dot com na mbaya zaidi ni best yake kila mara shoga twende huku shoga twende kule..
sasa namuonea huruma asije akamuharibia mwenzie kwa mumewe manake siri zao moja au sijui keshamwambia...
 
kuyaleta nikuwapa wanawake wenzangu elimu kua sio vizuri kuleta mambo yenu ya ndani kumuelezea mtu sikuleta kwa ubaya..nna imani wapo watakao soma nakupata japo 1 kwenye hili..naomba uelewe...
Nmekuelewa sista
 
Mwanamke kutokuweza kuusitiri mdomo wake nayo ni mapungufu. Mapungufu n tabia ya "ndani" ambayo mtu anashindwa kuidhibiti,inakuwa ni kama kilema kwake. Sidhani kama kuna mapungufu ya kujitakia dada yangu. Muhimu jaribu kuwapa nasaha huenda wakawaidhika.
Nimempigia cm yule alochukua mume wa mwenzie nimemwambia aje nyumbani leo ntongea nae....
 
Nimempigia cm yule alochukua mume wa mwenzie nimemwambia aje nyumbani leo ntongea nae....
Ni vizuri..ila na aloibiwa mume pia uongee naye,kwa kuwa yeye ndiye chanzo. Amesifia uhodari wa mumewe kwa shagaye naye shoga akakamatia hapo hapo. Asipo jifunza ujue huyo ni sikio la kufa lisilosikia dawa.
 
Ni vizuri..ila na aloibiwa mume pia uongee naye,kwa kuwa yeye ndiye chanzo. Amesifia uhodari wa mumewe kwa shagaye naye shoga akakamatia hapo hapo. Asipo jifunza ujue huyo ni sikio la kufa lisilosikia dawa.
Trust me nilimwambia 8months ago tena that day nilikua nimesafiri nao ndio wakaanza kuongea nikamuita peke yake nikamwambia kua sio kila anacheka na wewe ndio anakupenda,jaribu sana kuweka mambo ya mumeo na yako siri,kua na mipaka ya kuongea..na pia sio mtu wangu wa karibu sanaa na sipendi anizowee..
 
huyu mdada anaeongea amechukuliwa mumewe na kosa ni lake la kusema sijui ananifanya hivi,mara leo kataka
asubuhi subuhi mara jana speed ilipungua,mara anauliza nani unamjua anadawa ya kuongeza maubile,mara hodari wa kuzama chumvini yani promo kibao,sasa amelipa thamani kubwa...mpaka namuonea huruma..
Hao wanaume wanaokubali kuchukuliwa kama viroba vya chumvi hawana akili? Kuna vitu tuache tu kuwalaumu watu wa upande mmoja bila kufanya consideration ya upande mwingine. Sipati picha niende kwenye function kazini kwa mke wangu, then "nichukuliwe" na workmate wa mke wangu. Nitakuwa nimemdhalilisha mke wangu kupita kiasi...
 
Hao wanaume wanaokubali kuchukuliwa kama viroba vya chumvi hawana akili? Kuna vitu tuache tu kuwalaumu watu wa upande mmoja bila kufanya consideration ya upande mwingine. Sipati picha niende kwenye function kazini kwa mke wangu, then "nichukuliwe" na workmate wa mke wangu. Nitakuwa nimemdhalilisha mke wangu kupita kiasi...
mimi nadhani huyu mdada mwizi wa mume wa mwenzie alichukua advantage ya ugomvi wao yeye ndio anapenyeza
na inaelekea alianza zamani sababu mwendo wa shoga yake anaujua anakwenda wapi yuko wapi,na mume nae SIE hajui kusema NO ukimtupia chambo tuu ushamvua...
 
Hao wanaume wanaokubali kuchukuliwa kama viroba vya chumvi hawana akili? Kuna vitu tuache tu kuwalaumu watu wa upande mmoja bila kufanya consideration ya upande mwingine. Sipati picha niende kwenye function kazini kwa mke wangu, then "nichukuliwe" na workmate wa mke wangu. Nitakuwa nimemdhalilisha mke wangu kupita kiasi...
Mtani wewe unajitambua na kutambua thamani ya utu wako. Kuna baadhi ya wanaume wana maradhi kwenye nyoyo zao. Wakiona 'ke' nyupi zinawabana ghafla...mwanamke akijipendekeza kwao ni kosa la jinai...hawajali kama wameoa au la. Ni shida mtani.
 
Mtani wewe unajitambua na kutambua thamani ya utu wako. Kuna baadhi ya wanaume wana maradhi kwenye nyoyo zao. Wakiona 'ke' nyupi zinawabana ghafla...mwanamke akijipendekeza kwao ni kosa la jinai...hawajali kama wameoa au la. Ni shida mtani.
Mtani, naamini kabisa wengi wa wanawake hawana vifua vya kuweka mambo ya ndani bila kuwaambia rafiki zao, sio kitu kizuri lakini bahati mbaya hiyo ndio nature yenu. Najiuliza tu, waume zao wanatumia vipi nafasi zao kuhakikisha mke anajenga kujiamini na kutosema kila kitu kwa rafiki zake? Sisi wanaume tuna kazi ya kuwatengeneza wake zetu wawe tunavyotaka, vice versa pia kwenu.
Swala la kutoka na mfanyakazi mwenzake...sijui kwa wenzangu, ila naona kwa kufanya hivyo tunawadhalilisha wenza wetu katika maeneo yao ya kazi.
 
Hao wanaume wanaokubali kuchukuliwa kama viroba vya chumvi hawana akili? Kuna vitu tuache tu kuwalaumu watu wa upande mmoja bila kufanya consideration ya upande mwingine. Sipati picha niende kwenye function kazini kwa mke wangu, then "nichukuliwe" na workmate wa mke wangu. Nitakuwa nimemdhalilisha mke wangu kupita kiasi...
Smart!
 
Mtani, naamini kabisa wengi wa wanawake hawana vifua vya kuweka mambo ya ndani bila kuwaambia rafiki zao, sio kitu kizuri lakini bahati mbaya hiyo ndio nature yenu. Najiuliza tu, waume zao wanatumia vipi nafasi zao kuhakikisha mke anajenga kujiamini na kutosema kila kitu kwa rafiki zake? Sisi wanaume tuna kazi ya kuwatengeneza wake zetu wawe tunavyotaka, vice versa pia kwenu.
Swala la kutoka na mfanyakazi mwenzake...sijui kwa wenzangu, ila naona kwa kufanya hivyo tunawadhalilisha wenza wetu katika maeneo yao ya kazi.
Mtani,hilo halina ubishi,ndio maana ukirejea post yangu namba 8 nimeandika kuwa "Hayo ndio mapungufu ya baadhi ya sisi wanawake" baadhi yetu hatujaipa stara modomo yetu,vyumba vyetu tumebana kwa ufunguo but still kila mmoja anajua yaliyopo ndani,ila kwa upande wa baadhi yenu wanaume,mmeshindwa kuzihifadhi tupu zenu,japo na sisi wanawake tumo ila mmetuzidi mtani.
 
Mtani,hilo halina ubishi,ndio maana ukirejea post yangu namba 8 nimeandika kuwa "Hayo ndio mapungufu ya baadhi ya sisi wanawake" baadhi yetu hatujaipa stara modomo yetu,vyumba vyetu tumebana kwa ufunguo but still kila mmoja anajua yaliyopo ndani,ila kwa upande wa baadhi yenu wanaume,mmeshindwa kuzihifadhi tupu zenu ,japo na sisi wanawake tumo ila mmetuzidi mtani.
Teh teh teh...
Nimefurahi tu kuwa unajua wapo wadada nao tupu zao zimekuwa kwa matumizi ya public.
Dunia imeharibika...
 
Nakumbuka msemo wa mama yangu...... mdomo nichome na chakula usinichome na maneno.....wanawake walio wengi wanashindwa kuzuia mambo yao ya ndani sijui wanavyoeleze ili iweje......wapo mashoga wanaopenda uwaeleze mapungufu yako ili yeye apate pakumalizia
 
Nakumbuka msemo wa mama yangu...... mdomo nichome na chakula usinichome na maneno.....wanawake walio wengi wanashindwa kuzuia mambo yao ya ndani sijui wanavyoeleze ili iweje......wapo mashoga wanaopenda uwaeleze mapungufu yako ili yeye apate pakumalizia
yani umegusa ndipo na huyu mwizi wa mwanamme wa mwenzie anaanza yeye kumuliza enhe wifi yake nipe michapo ya kaka
leo umechelewa kaka amefanya mambo yake nini jana mpaka umechelewa kazini? na yule alivyokua mwehu ana tiririkaje!!
 
Umbea wa wanawake ndivyo ulivyo, hata wewe naona umewaletea mashoga zako wa jf Umbea.
 
Umbea wa wanawake ndivyo ulivyo, hata wewe naona umewaletea mashoga zako wa jf Umbea.
Wewe utachukulia umbea lakini kwangu nikuwa elimisha au kuwakumbusha wanawake wenzangu..
 
Back
Top Bottom